Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus 7900GS TOP 256 MB overclock ได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus 7900GS TOP 256 MB overclock ได้ไหมคับ

Asus 7900GS TOP 256 MB overclock ได้ไหมคับ
    คือผมอยู่รู้ Asus 7900GS TOP 256 MB จะ clockได้ไหม
    ผมได้อ่านของเวบแล้ว asus เขาตั้งค่ามาแล้ว
    ถ้าผมเอามา คลอก แล้ว จะ ตั้งกลับเปนหมือนเดิม ค่าที่ตั้งไว้มาตอนแรก(ที่เขาแต่งมาแล้ว)จะหายไปไหม
    อย่างที่บอกอาะคับ Asus 7900GS TOP 256 MB เขาแต่งมาแล้ว
    ผมอยากคลอก

ได้ครับ มากน้อยก็ลองดู คา่เดิมไม่มีหายครับ

Comment

ลอง Coolbit ดูครับ

Comment

คล็อกไปเลยคับ ม่ายต้องกลัว หุหุ

Comment

ง่ายมากครับ oc ธรรมดาก็ลาก core/mem ไป แล้วก็ test เอา ผ่านตรงไหนก็เล่นตรงนั้นได้เลย แต่ถ้าอยากได้แรงกว่านั้นอีก แนะนำเป็นการขีดไฟเพิ่มไปเลยครับ เราจะได้เห็นว่า การได้การ์ดแรงในราคาถูก มันเป็นอย่างไร

Comment

ลองใช้ coolbit ให้มันคล็อกอัติโนมัติดูก่อนครับ ถ้าใช้งานแล้วไม่มีปัญหาค่อยปรับความเร็วเพิ่มเอง

Comment

Working...
            X