Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงใคร ๆ ที่ใช้ v8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงใคร ๆ ที่ใช้ v8

ขอเลย ขอ ๆ ขอ ชมภาพ หลายเหลี่ยม หลายมุม กันหน่อยครับ กำลังจะ ซื้อ แหละ กลัวจะยัดลงบอร์ดไม่ได้ ผมใช้ abit ip35 อยู่ ช่วยหน่อยครับ ใครใช้อยู่ ใส่อยู่ ลงรูป ให้ชัดเจนกันไปหน่อย ว่า มันเบียดกะอะไรหรือไม่ จะได้ สั่งซื้อสักที สวย เชียว

เท่าที่หาได้ตอนนี้มีเท่านี้นะครับ รูปส่วนมากอยู่ที่บ้าน

รูปด้านล่างเป็นของลูกค้าทั้งหลายที่ซื้อไปตอนรอบแรก ลองๆดูนะครับ

อันนี้เพิ่มเติมอีก สองรูปนะครับ ก็อปมาไม่ได้มันเป็นไฟล์แนบ ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...281440&page=27

Comment

สวยงามจิงๆ

Comment

พระเจ้าจอร์ด ไม่น่าเล้ย ไม่น่าเล้ย ตั้งกระทู้ให้ตัวเองเสียเงิน เวง ๆๆๆ ซื้อ ๆๆๆๆๆๆ สั่ง ๆๆๆๆๆ ใครขาย ใครขาย

Comment

พี่ expertkom ไงขายลอง pm ไปสิ

Comment

กะลังจะซื้อเลย

Comment

ตัวนี้ heatpipe เป็นทองแดงไหมครับ ดูจากภาพเห็นเป็นสีชุบ แต่บางท่านบอกเป็นทองแดงบริสุทธิ์ จากรูปตัวอย่าง นำความร้อนได้เหมือนหรือทางกันยังไงครับ หรือเหมือนกัน เน้นที่ pipe นะครับไม่รวมอุปกรณ์เสริมและรูปทรง

Comment

เย็นเป็ด.....ครับตัวนี้ ใช้อยู่

Comment

ใส่ V8 แล้วอุณหภูมิ เท่าไหร่กันบ้างครับ

Comment

idle 33-35 Full 46-48 ครับ ไม่แอร์ วันไหนอากาศเย็นหน่อยก็ 29-33 ฟูล 46-48
                    ส่วนในห้องแอร์ก็เย็นเจี๊ยบครับ อิๆ

Comment

น่าจะมีคนทำreviewตัวนี้มั้ง
                      Last edited by newyork; 26 Oct 2008, 12:08:45.

Comment

V8 idle 33-35 เองหรอแล้ว

THERMALRIGHT ULTRA 120 EXTREME กับTUNIQ tower 120ประมาณเท่าไหร่อะครับ
                        ลองดูนี้http://www.vmodtech.com/modules.php?...id=322&page=16 ถ้าอย่างนี้V8ก็ที่1อะสิ

Comment

เทียบกับ toniq tower 120 ตัวไหนจะมาหว่า

Comment

ตัวไหนเย็นกว่าไม่รู้ รู้แต่ว่า V8 เท่กว่า หุหุ

Comment

V8 โคตรหล่อ อยากได้ซักตัว

Comment

Working...
                              X