Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม Driver กล้องโน๊ตบุ๊ค หน่อยอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม Driver กล้องโน๊ตบุ๊ค หน่อยอ่ะคับ

พอดีว่าโน๊ตบุ๊คเพื่อน เค้าลง windows ใหม่ให้ร้านลง แล้วก็ไม่มีปัญหาอะไรหรอกคับ
    แต่ว่าเปิดกล้องโน๊ตบุ๊ค ได้ปกติ แต่พออยากจะปรับตั้งค่าแสง Contrast อะไรต่างๆหาไม่เจอหน่ะคับ หาใน Start > Programs ก็แล้ว กล้องก็เปิดได้ แต่อยากจะปรับหาไม่เจอ ยังไงช่วยหน่อยนะคับ Notebook ของ Asus คับ ขอบคุณ

ต้องหาตัวโปรแกรมเสริมครับ เพราะกล้องใช้ได้ แต่ปรับไม่ได้ ลองเข้าไปหาที่เวบ asus ดูครับ ดูไดร์เวอที่เปนของรุ่นมันจิงๆ แล้วเอามาลงใหม่ครับ

Comment

แล้วจะรู้ได้ยังไงอ่ะคับ ว่ากล้องตัวนี้มันยี่ห้อ อะไรรุ่นไหน
      ถ้า ยี่ห้อ/รุ่น Notebook พอรู้คับ แต่ว่าโน๊ตบุ๊คก็เก่าแล้ว ไม่รู้ทาง web asus จะมีให้โหลดรึเปล่า ก็ไม่รู้เหมือนกัน -*-

Comment

ลองลง drivermax ดูครับให้มานหาไดร์เวอให้

Comment

Working...
        X