Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหาร้านทำสีเคส และซ่อมเคสที่พันทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหาร้านทำสีเคส และซ่อมเคสที่พันทิพย์

ขอใช้กระทู้เก่านะครับ จะได้ไม่เปลือง

ตามหัวข้อครับ เนื่องจากผมได้นั่งทับฝาเคสโดยมะได้ตั้งใจ จนฝามันงอ ทำให้ใส่เข้ายากมากๆ เลยต้องการหาทางซ่อม หรือซื้อใหม่ครับ เคสเป็น CM690 ครับ ไม่ทราบมีใครรู้บ้างครับว่าพอมีอยู่กี่ร้าน อยู่ตรงไหนบ้าง ร้านไหนแหล่มสุดครับ หรือ หาซื้อใหม่ได้ที่ไหนครับ
    Last edited by t-force; 14 Jun 2012, 22:11:04.

งง เคสพังไงหว่า เคสเป็นส่วนนที่ขึ้นอยู่ความชอบส่วนบุคคลแล้วละครับเพราะมันไม่ได้มีอะไรมากมายนอกจากพวกความสะดวกในการใส่อุปกรณ์แบบซิป แบบขันน็อต เลือกเอาตามชอบเถอะจ้า *0*

Comment

ผมขัดจนพื้นผิวหายไปบางส่วนอ่ะ

Comment

สงสัยท่านชอบความรุ้นแรง หุหุ

Comment

ดัน วันอาทิตย์จะไปแล้วครับ

Comment

ไม่ทราบครับแนะนำซื้อใหม่ไปเลยจบ 800 เอง แถมเพาเวอร์เทียมๆมาให้

Comment

แล้วถ้าซ่อมคิดว่าจะเท่าไหร่ครับ

Comment

ไปดูที่ห้อง IT market ครับ เห็นมีคนรับทำเคส แต่ไม่รู้ว่ารับซ่อมด้วยหรือเปล่า

Comment

fyo

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
                    ไปดูที่ห้อง IT market ครับ เห็นมีคนรับทำเคส แต่ไม่รู้ว่ารับซ่อมด้วยหรือเปล่า
                    ไม่ทราบกระทู้วันไหนครับ

Comment

Originally posted by t-force View Post
                      ไม่ทราบกระทู้วันไหนครับ
                      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=312576

ลองดูครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ซื้อใหม่คุ้มกว่า
                          แต่ถ้าของเก่าวัสดุดีก็น่าลองครับ

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
                            ตัดเสร็จแล้วก็ต่อด้วยไอ้นี่เลยครับ

Comment

งดงาม แต่เกินปายหน่อยครับ

Comment

Working...
                              X