Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดด่านที่ 3 ใน World Of GOO ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดด่านที่ 3 ใน World Of GOO ครับ

ด่านนี้อ่ะคับ ผมดูตัว Goo เข้าท่อหมดแล้ว แต่ไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นเลย ไม่ทราบว่าต้องทำไรต่อครับ?

ด่านนี้ต้องได้ 26 ตัวขึ้นไปครับถึงจะผ่านจากรูป เพิ่งได้แค่ 23 ตัวเอง

Comment

เล่นจบแล้วอิๆ ตอน chapter 4 มีหักมุม

Comment

ไปหามาเล่นกันซะ หนุกดี

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
          ไปหามาเล่นกันซะ หนุกดี
          ซื้อที่ใหนครับ หรือดาวโหลดครับ
          ถ้าดาวโหลด โปรดแนะนำผมทีครับ

Comment

Originally posted by Viper 1964 View Post
            ซื้อที่ใหนครับ หรือดาวโหลดครับ
            ถ้าดาวโหลด โปรดแนะนำผมทีครับ
            ลองอ่านรายละเอียดเกี่ยวกับเกมส์ที่กระทู้นี้ดูนะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=312106

Comment

ขอบคุณมากครับพี่ nikolaas ขอบคุณจริงๆๆครับ

Comment

Originally posted by JUNOz View Post
                ด่านนี้ต้องได้ 26 ตัวขึ้นไปครับถึงจะผ่านจากรูป เพิ่งได้แค่ 23 ตัวเอง
                ขอบพระคุณคับ ผ่านได้แล้วคับ

ด่านข้างล่างเล่นทีเดียวผ่านเลย หุหุ (ด่าน Tower หินสุดนะผมว่า )

Comment

download แล้ว ลง ไม่ได้อะครับ

Comment

หนุกดีครับ ผมติดงอมแงม

Comment

Originally posted by Viper 1964 View Post
                      download แล้ว ลง ไม่ได้อะครับ
                      แตก rar แล้วก็ mount อะครับ ด้วย deamon tool หรือไรท์ใส่เเผ่นก็ได้

Comment

ยังเล่นไม่ได้เลยครับ ทำแล้วไม่รู้จำเอาไฟใหนทำครับ
                        หรือมีที่โหลดแบบที่มี set up เลยมั้ยครับ

Comment

ยังเล่นไม่ได้เลยครับ ทำแล้วไม่รู้จำเอาไฟใหนทำครับ
                          หรือมีที่โหลดแบบที่มี set up เลยมั้ยครับ

Pm ไฟล์แบบไม่ต้องทำ Image ให้แล้วนะ

Comment

ขอบคุณมากครับท่าน nikolaas

Comment

Working...
                            X