Announcement

Collapse
No announcement yet.

NBA.2K9-RELOADED ช่วยตั้งจอยให้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NBA.2K9-RELOADED ช่วยตั้งจอยให้ที่ครับ

NBA.2K9-RELOADED ช่วยตั้งจอยให้ที่ครับ

ใครมีวิธี ตั้งจอย แจ่มๆๆ มั่งครับ

แบบให้เล่น แจ่มๆๆ เลยนะครับ

ลองตั้งแล้ว งง มากเลยครับ

ขอบคุณครับ

ผมก็งง

Comment

ผมก็งงปุ่มเหมือนกัน ใครเก่งสอนเซตปุ่มที แต่ภาพสวยมาก ๆ

Comment

ใช้ จอยอะไร กัน ครับ ผมใช้ จอย XBox 360 อย่างที่เกมตั้งมาให้ แจ่ม มาก

ลองทำความเข้าใจในโหมด Tutorial ดูนะครับ ไม่เข้าใจตรงไหน ถามได้ ครับ เล่นจนไม่ได้หลับได้นอน

Comment

ค่าเดิมๆจอย360 ถ้าไม่คล่องก็ซ้อมให้ชินก่อน

Comment

มัน2คนได้ไหม

Comment

ได้ครับ แต่จะมีปัยหา เรื่องกล้องนิดหน่อย มันแพน ตาม บอล ไม่แพน ตามผู้เล่น

Comment

Originally posted by JoePo View Post
                ใช้ จอยอะไร กัน ครับ ผมใช้ จอย XBox 360 อย่างที่เกมตั้งมาให้ แจ่ม มาก

ลองทำความเข้าใจในโหมด Tutorial ดูนะครับ ไม่เข้าใจตรงไหน ถามได้ ครับ เล่นจนไม่ได้หลับได้นอน
                ว่าจะไปหาซื้อจอย xbox มาเล่นมันประมาณเท่าไหร่หรอครับ

Comment

มีสาย 1500-1700 ถ้าห้างแพงๆ ก้อ ไต่ไป 2000ได้

แต่wireless แบบที่ซื้อมาก้อ 2500 ครับ ไม่มีอาการ หน่วงของสัญญาณ แบบที่ล่ำลือนะครับ

แหะๆ

Comment

Originally posted by dreamtheater View Post
                    ว่าจะไปหาซื้อจอย xbox มาเล่นมันประมาณเท่าไหร่หรอครับ
                    ราคาประมาณ 1600-2500คับ แล้วแต่ชอบคับ

Comment

จอยอันละร้อยกว่าบาทก็เล่นได้ครับ
                      เซ็ตจอยตามนี้เลย
                      http://www.vagabondteam.com/modules....t=21075#284221

Comment

จอบ ถูก ๆ ผม ว่ามันไม่ค่อย ทน สำหรับ เกมเมอร์ พันดุ อย่างผม กด จอยแบบแฝด แตกคามือมาแล้ว
                        แถม มันไม่ค่อยคงทน ถ้าเราเผลอ ทำตก อาจไม่เหมือนเดิม เลยก้อเป็นได้

เลยลงทุนระยะ ยาว รอบเดียว ไปเลยอ่ะครับ แค่บอกว่าใช้ดี แต่ใช้จอยอื่นก้ ได้ แหะๆ

ด้านบน เห็นจะมีผิด หลายปุ่มนะครับ การดั้ง ใช้ ปุ่ม สี่เหลี่ยม นะครับ ถ้า กากบาท จะเป็นการส่ง
                        Last edited by JoePo; 24 Oct 2008, 02:29:54.

Comment

Originally posted by JoePo View Post
                          จอบ ถูก ๆ ผม ว่ามันไม่ค่อย ทน สำหรับ เกมเมอร์ พันดุ อย่างผม กด จอยแบบแฝด แตกคามือมาแล้ว
                          แถม มันไม่ค่อยคงทน ถ้าเราเผลอ ทำตก อาจไม่เหมือนเดิม เลยก้อเป็นได้

เลยลงทุนระยะ ยาว รอบเดียว ไปเลยอ่ะครับ แค่บอกว่าใช้ดี แต่ใช้จอยอื่นก้ ได้ แหะๆ

ด้านบน เห็นจะมีผิด หลายปุ่มนะครับ การดั้ง ใช้ ปุ่ม สี่เหลี่ยม นะครับ ถ้า กากบาท จะเป็นการส่ง
                          สมมุติอันล่ะ120ตีไปวันล่ะ4บาทเดือน1ก็โอแล้ว

Comment

โอ้ววว จดจดจด

Comment

Working...
                            X