Announcement

Collapse
No announcement yet.

Time machine ใช้สักกี่GBดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Time machine ใช้สักกี่GBดีครับ

แนะนำด้วยครับ

มากกว่าขนาดงานที่ต้องการ backup และก็เผื่อไว้ 20-30 Gb
    Last edited by Kho_t_de; 23 Oct 2008, 19:12:01.

Comment

ขอให้มากกว่าขนาด Harddisk ของเครื่องคุณละกันครับ

Comment

Originally posted by Tonkus35 View Post
        ขอให้มากกว่าขนาด Harddisk ของเครื่องคุณละกันครับ
        ขอบคุณครับ

Comment

ผมว่าอัน 1TB น่าจะเหมาะ นะครับ
          อย่างไรก็ตามสามารถเพิ่ม external ได้ตามต้องการ
          อีกอย่างหนึ่งที่น่าจะพิจารณา คือเอา Airport station มาทำเป็น Time Capsule นะครับ
          ลองดู นะครับ สนุกดี นะครับ

Comment

Originally posted by drprachya View Post
            ผมว่าอัน 1TB น่าจะเหมาะ นะครับ
            อย่างไรก็ตามสามารถเพิ่ม external ได้ตามต้องการ
            อีกอย่างหนึ่งที่น่าจะพิจารณา คือเอา Airport station มาทำเป็น Time Capsule นะครับ
            ลองดู นะครับ สนุกดี นะครับ
            คุ้มกว่าซื้อ Time Capsule โดยตรงแฮะ ลืมนึกเลยนะเนี่ย 555

Comment

ผมมี Airport Extreme มือสองอยู่ตัวนะครับ
              สภาพใหม่มากกกกกกกกกกกกก ซื้อมาลองวิชา
              ใช้ไม่ถึงสามครั้ง นะครับ แต่ไม่มีประกันแล้ว
              ใครอยากได้ลองเสนอราคามา นะครับ

Comment

Working...
              X