Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับเล่น crysis แล้วเด้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับเล่น crysis แล้วเด้ง

ตามหัวข้อเลยครับเล่นไปเรื่อยๆมันก็เด้งออกซะงันบางทีก็เจอจอฟ้าครับ จะมีวิธีแก้ใหมครับ
    สเปคครับ
    E2180
    ram 1 G*2 667
    vga 9500GT 256MB

ผมเคยเป็น นะ แต่ผมลง os ใหม่แล้วหายครับ

Comment

ผมลงใหม่แล้วครับยังไม่หายเลย

Comment

เป็นเหมี่อนกันครับแก้ยังงัยเอ๋ย

Comment

ดันหน่อยคับ

Comment

overclock อะไรไม๊ครับ ผมก็เป็นกับเกมส์ gear of war ไปปรับเพิ่มไฟ cpu ลองเล่นใหม่ยังไม่เด้งครับ ต้องลองดูต่อไป

Comment

ผมโอเวอคล็อกซพียูครับ จากบัส200 เป็น 215 ครับ

Comment

Working...
              X