Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tagan BZ,U38 - iCute Titanium

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็ไม่บ่นคนนึงล่ะครับ ใช้ได้มา สองสัปดาห์กว่าแล้ว สำหรับ iCute อิอิ

Comment

ครับท่าน teXtreame รอบหน้าจะเอาอะไรมา Review อีกครับ เปลี่ยนใจไปไปใช้ของตามท่านสองรอบแย้วเหอๆ

Comment

ICUTE มาแรงมากมาย

Comment

icute 4pin 24pin มันยาวแค่ไหนครับ ใครสอยมาแล้วรบกวนวัดให้ทีได้มิ

Comment

^
            ^
            ^
            เห็นคุณหรือใครหว่าที่ถามคำถามนี้นานแล้วนิยังไม่ได้คำตอบอีกหรอครับ

Comment

Originally posted by cmo View Post
              icute 4pin 24pin มันยาวแค่ไหนครับ ใครสอยมาแล้วรบกวนวัดให้ทีได้มิ
              ประมาณ 45cm สำหรับ 650-750w
              และ 50cm สำหรับ 950-1050w ครับ

Comment

Working...
              X