Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามความคิดเห็นอัพเกรดคอมหน่อยคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามความคิดเห็นอัพเกรดคอมหน่อยคะ

สเปกตามลายเซ้นคะ ถ้าจะอัพ อีก 3 เดือนข้างหน้าน่าจะเป็นอะไรดี งบ 14000
    1.เปลี่ยน CPU จาก Core 2 Duo E6300 เป็น E6600
    2.เพิ่มการจอ ทำ SLI อีก 1 ตัว (รุ่นเดียวกับที่ใช้อยู่ตอนนี้
    3.เปลี่ยนเมนบอร์ดเป็น Asus P5N32SLI - E
    4.รอ Geforce 8600 Ultra ออกแล้วค่อยซื้อ
    5.ซื้อพัดลม CPU ตัวใหม่

ปล.อยากถามอีกว่าซิลิโคน ของอะไรดี ราคาเท่าไหร่ สีอะไร ขอบตคุณคะ

*** อุปกรณตามลายเซ็นซื้อมาเมื่อ 21 เดือน 11 ปี 49

อีก 3 เดือนข้างหน้า FSB 1333 คงออกมาวาดลวดลายเป็นแน่แท้ครับ

Comment

สเป็กระดับนั้นยังคิดจะเปลี่ยนอีกเหรอครับเนี่ยะ
      น่าอิจฉาจังครับ
      ถ้าได้อย่างชุดเก่าของคุณมาใช้บ้างคงดี
      (อิอิ)

Comment

เอาการ์ดจอไปขาย แล้วรวมงินไปซื้อ 8800

Comment

หรือว่าจะรอเก็บตัง ซื้อ ASUS Lambogini VX1 Model Core 2 Duo T7400

Comment

ซิลิโคลนแนะนำตัวนี้ครับ

http://www.thermalright.com/a_page/m...hillfactor.htm

ลองถามที่ Jedi ดูครับ

www.jedicool.com

เย็นมาก

Comment

ผมว่าเอาไว้อีก 3 เดือนค่อยว่ากันดีกว่าครับ

Comment

ถ้าจะขาย CPU ก็บอกผมหน่อยนะครับ อิอิ
                เอาจริง นะนี่ PM มาได้เลยครับ

Comment

Working...
                X