Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความกรุณาท่านผู้รู้ ตรวจสอบสเป๊คให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความกรุณาท่านผู้รู้ ตรวจสอบสเป๊คให้ทีครับ

Cpu > E8400 3.00GHz / LGA775 / 1333 MHz / 6MB / 45nm

MB > GA-EP43-DS3R P43+ICH10R

HDD > WD2500AAKS 250GB SATA-II 16MB NCQ

VGA > XFX GF9800GTX+ YDF4

RAM > Kingston DDR2 800MHz 1 GB x 2

DVD-RW > Lite_On 20A3S

Power Supply > RaidMax RX-530SS 530W

Coolermaster > Elite 330

สเป๊คนี้ใช้ได้มั้ยครับ เวลาใช้จะมีข้อผิดพลาดมั้ยครับ
    หรือว่าต้องปรับเปลี่ยนอะไรอีกมั้ยครับ แนะนำทีครับผม

ลองหา บอร์ทอื่นดูก่อนครับ แนะนำเป็น P45 เลยดีกว่า

Comment

iCute TiTaNium Pro 650W 2,690 ชัวร์กว่าครับ

Comment

Raidmax Aurora 600W ใช้อันนี้แทนได้ไหมครับ

Comment

ความจริงได้ตั้งแต่ 530W แล้วล่ะครับ ผมก็บอกไปเผื่อจะ OC บ้างเล็กๆน้อยๆน่ะครับ

Comment

GA-EP43-DS3R อันนี้ก็ใช้ได้ใช่ไหมครับ
            แล้ว P45 ต่างจาก ตัวP43ยังไงครับ

Comment

เปลี่ยนฮาร์ดดิส เอาเยอะเข้าไว้

เอาไว้เกบ โป๊ววววววววววววววววววววว

Comment

HDD เพิ่มเงินอีกนิดเดียวก็ได้320Gแล้วคับ

การ์ดจอ HD4850 ถูกกว่านะ

Comment

น่า จะ เปลี่น PSU นะ ครับ ท่า ทาง จะ ไม่ ไหว

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ ที่ให้ความรู้

แต่ถ้ามีไรแนะนำอีก เชิญได้ครับ เวลายังเหลืออีก 1-2 วัน

Comment

gigabyte ep45ud3r ครับแหล่ม 4380 บาท ถ้าอยากได้ crossfire ก็เล่น 3p ครับ

Comment

HD4850 ปกติไม่ปรับแต่ง ความร้อนอยู่ที่เท่าไหร่เหรอครับ

Comment

INNO 9800GTX+ 6250฿

Comment

Working...
                          X