Announcement

Collapse
No announcement yet.

Stock Fan โชว์ห่วย E8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ShutterV View Post
    ตอนนี้กำลังเซ็ทชุดน้ำอยู่ครับ ไปได้ 4.5 ละ สายยางยาวไปหน่อย
    มันต้องได้ 5Ghz นะขอรับ

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
      ขออนุญาตลงภาพนะครับ

ไม่ได้ใช้ True Black แต่ใช้ Ultra-120 Ex น่าจะพอแทนกันได้

ไปสุดที่ 4.90GHz เกินนี้ซิงค์ไปไม่ได้ละ

<<คลิกภาพเพื่อขยาย
      validate : http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=436074

แต่ใช้งานจริงของคนเล่นเกมผมว่าก็ ประมาณ 4.0 - 4.25GHz ประมาณนี้ ไม่ร้อนมาก
      ไม่เปลืองไฟ อัดไปเยอะๆ CPU ก็ยิ่งตายเร็ว ใช้แบบพอเพียงดีกว่า

<<คลิกภาพเพื่อขยาย

ปล. ภาพแรกสุดๆบนลม / ภาพสองสเปคเล่นเกม + โหลดบิท
      รูปสองกดแล้วไม่ขึ้นอ่ะครับ ผมอยากเห็น temp
      edit: ขึ้นแล้ว
      Last edited by Alatal2iel; 30 Oct 2008, 15:59:10.

Comment

อัพใหม่แล้วนะครับ สงสัยลบภาพบน host ผิดมันเลยหาย

ปล. เพิ่งสังเกตภาพแรกมันโชว์ CPU-Z หน้าเดิม 2 อัน หุหุ (จริงๆควรจะเป็น CPU และ RAM)

Comment

หุหุ

Comment

ultra120ex ได้5GHzครับ ^^

Comment

แต่ละคนแรงๆ ทั้งนั้น ไอเราดันมาได้เต็มที่ ที่ 4.7 แถมไม่นิ่งอีก -*-

Comment

แอบดูความโหด

Comment

Working...
                X