Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของที่ผมซื้อในนี้ใช้ได้หมดครับ และเอามาโชว์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เมพขิงๆ

Comment

มาเป็นกำลังใจให้คุณ....

Comment

ดีครับท่าน ผมเองก็หาความรู้จากที่นี่ละครับ ทั้งประกอบทั้งซ่อมไปก็เยอะแล้วเหมือนกันครับ

Comment

เก็บเอาคำดูถูกของคนอื่น มาเป็นแรงผลักดันให้เราชนะครับ

Comment

ในนี้มีแต่น้า อา พี่ๆ น้องๆ ใจดีทั้งน้านเท่าที่เคยเจอมา

Comment

ผมก็หลงเข้ามาอยู่เว็บนี่นานแล้ว ของเค้าดีจริง ๆ
              เป็นกำลังใจให้ครับ

Comment

แจ่มแล้วครับ

Comment

6เดือน อย่างกะว่า2-3ปีเลยนะนี่ เยี่ยมครับ

Comment

คอม เคส ใสฮะสวยดี

Comment

โอ้...เยี่ยมเลยครับ ผมก้อเหมือนท่านพี่นี่แหละครับ
                      เมื่อก่อน คอมเป็นอะไร ก้อไปใ้ห้ร้าน เสียตังค์อย่างเดียวเลย
                      ....ตอนนี้ เริ่มทำเองบ้างได้แล้ว ประกอบเครื่องเองได้หมดเลย ขาดเหลืออะไรก้อไปเดินพันทิพย์เอา มีทุกอย่างเลย
                      แต่เสียอย่างเดียว ยังลงวินโดว์ ไม่เป็นเลย ซื้อแผ่นมาแล้วก้อกล้าๆกลัว กลัวลงแล้วไม่ดี เหมือนเดิม...
                      ขอบคุณเว็ป overclock.com , ทีมงาน และพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิก...ทุกท่านที่ให้ความรู้ครับ

Comment

โอ้...เยี่ยมเลยครับ ผมก้อเหมือนท่านพี่นี่แหละครับ
                        เมื่อก่อน คอมเป็นอะไร ก้อไปใ้ห้ร้าน เสียตังค์อย่างเดียวเลย
                        ....ตอนนี้ เริ่มทำเองบ้างได้แล้ว ประกอบเครื่องเองได้หมดเลย ขาดเหลืออะไรก้อไปเดินพันทิพย์เอา มีทุกอย่างเลย
                        แต่เสียอย่างเดียว ยังลงวินโดว์ ไม่เป็นเลย ซื้อแผ่นมาแล้วก้อกล้าๆกลัว กลัวลงแล้วไม่ดี เหมือนเดิม...
                        ขอบคุณเว็ป overclock.com , ทีมงาน และพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิก...ทุกท่านที่ให้ความรู้ครับ
                        ลงวินโดว์ไม่ยากคับ จายากตรงลง Driver มากกว่า

Comment

เยี่ยมมากครับท่าน ขอชื่นชม
                          ปล.แอบเห็นโมกันดั้ม เจอคอเดียวกันแล้ว เอ้าชน..

Comment

เก่งครับ บางทีท่านอาจจะเป็น ตัวอย่างแก่คนอื่นได้เป็นอย่างดีครับ
                            ผมเช่นกันครับ เดี๋ยวนี้พอรู้เรื่องบ้างครับจากบอร์ดนี้
                            บางทีเหมือนคนบ้าเข้าแต่บอร์ดนี้แหละครับ

Comment

เช่นกันครับ ผมก็ได้ความรู้จากบอร์ดนี้แหละครับ พึ่งรู้จักบอร์ดนี้ไม่กี่เดือนเอง แต่ได้ความรู้มากมายเลย เมื่อปีที่แล้วยังประกอบคอมไม่เป็น และยังไม่รู้จักไบออสอีก ถ้าไม่รู้จักบอร์ดนี้คงงมอีกนาน ตอนนี้ติดบอร์ดนี้แล้ว เปิดคอมต้องเข้าบอร์ดนี้ทุกครั้ง

ถ้าใจมันรัก มันก็จะทำให้เป็นเอง
                              Last edited by rial_kung; 23 Oct 2008, 20:59:26.

Comment

อยู่ที่คนคับ

ว่าจะรับเอาไปได้แค่ไหน ขยันแค่ไหน

Comment

Working...
                                X