Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว Notebook : ตอนนี้เล่นเกมไรอยู่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกมส์ <โลกของกูคับ > มันส์ดี......เป็นเกมส์ที่แหวกแนวสุดๆ

Comment

เกมที่ผมเล่นอยู่ตอนนี้มีตามนี้เลยครับ ...

เล่นจบแต่ Cod4 นอกนั้นยังไม่ถึงครึ่ง "-_-
      ตอนนี้กะลังโหลด crysis warhead อยู่ครับ มะรืนนี้น่าจาได้ เนตเต่ามาก T_T
      ไหนๆก้อซื้อ S42 การ์ดจอแรงๆมาแล้ว บวกกับช่วงนี้ว่างๆเลยเอาซะหน่อย
      Last edited by stroumphs; 23 Oct 2008, 20:42:30.

Comment

ตอนนี้ที่เล่นก็มีเท่านี้แหละครับ

แต่เดี๋ยวเกมใหม่ๆออกมาอีกเต็มเลย น่าเล่นทั้งนั้น
        ต้องลอง อิอิ

Comment

Originally posted by ptatti View Post
          ตอนนี้ที่เล่นก็มีเท่านี้แหละครับ

แต่เดี๋ยวเกมใหม่ๆออกมาอีกเต็มเลย น่าเล่นทั้งนั้น
          ต้องลอง อิอิ
          Gears of war ยังไม่จบหรอทั่น

ผมน็อคไปสองรอบแล้วนะ

Comment

ไม่ได้ลบทิ้งน่ะสิท่าน >_<"""
            แล้วบางทีก็ไปนั่งเล่นแบบ co-opกะเพื่อน หุๆ

Comment

Originally posted by ptatti View Post
              ไม่ได้ลบทิ้งน่ะสิท่าน >_<"""
              แล้วบางทีก็ไปนั่งเล่นแบบ co-opกะเพื่อน หุๆ
              อืม ยังไม่เคย co-op กะคนอื่นเลย ท่าทางจะมันกว่าเล่นคนเดียวแฮะ อิอิ
              ผมรอซื้อแผ่นแท้ของภาค2 อยู่(เผื่อเอาไว้เล่นออนไลน์) เกมนี้เค้าดีจริงๆ ต้องอุดหนุน

Comment

กำ เซอร์เวอร์เน่า
                Last edited by stroumphs; 23 Oct 2008, 21:45:11.

Comment

Gear Of War

Assasin creed แต่มันดันเด้งบล๊อค 3 ซะงั้นๆๆ

อิอิ

ปล. Gear of war ปรับสุดกันรึเปล่า ?

Comment

Originally posted by twiizted View Post
                    Gear Of War

Assasin creed แต่มันดันเด้งบล๊อค 3 ซะงั้นๆๆ

อิอิ

ปล. Gear of war ปรับสุดกันรึเปล่า ?
                    สุดเลยครับพี่น้อง
                    แต่assassin ปรับเงาแค่ medium นอกนั้นสุดหมด ลื่นไหลดีครับ ^^

Comment

Dota allstar
                      FretOnFire
                      FarmFrenzy

Comment

-*- ของผมเล่นเมเปิ้ล แรน -- กับ Bioshock และ DMC4 มีอีก C&C 3 Tiberium wars -*-

Comment

ตอนนี้กำลังบ้า COD4 modern

Comment

อยากทราบว่า GF8600M GT ddr3 -- เล่น DEAD SPACE ได้ไหมงับ คือ อยากเล่นมากเรย รอเกมนี้มานาน ผู้รู้รบกวนตอบทีนะครับ

Comment

PES2009 (งอมแงม)
                              ฺิิBionic Commando : Rearmed

รอ NFS:UNDERCOVER

Comment

ผมเล่น คอนทร้า อ่ะครับ

Comment

Working...
                                X