Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600gso กับ power supply แบบบ้านๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600gso กับ power supply แบบบ้านๆ

550 watts เก๊ ไฟ12v มีเฟสเดียว พอจะถูๆไถๆมั้ยอะครับ
    ตอนนี้ใช้ AthlonX2 5200+ แรม2แถว กะฮาร์ดดิส2ลูก
    ปล. อันนี้เพื่อนฝากถาม เพราะผมกะลังจะสอย8600 gt แล้ว

ใช้ได้ครับ แต่ควรเก็บตังไว้เปลี่ยนด้วย

Comment

ผมเคยลองกะDelta350W ยังไหวนะ
      ตามลายเซนอะแต่เปลี่ยนการ์ดจอเป็นGalaxy9600GSO

แต่ตอนนี้ผมใช้PSU ติดเคสTsunami 450 WATT ก็เอาอยู่นะคับ
      Last edited by dordeg; 23 Oct 2008, 21:18:41.

Comment

เล่นแต่ของแรง T-T

Comment

มาดูลาดเลา

Comment

ของผมก็ไฟ 12 เฟสเดี่ยวจับกับ 9800GTX+ คับ สบายๆๆๆ
            ผมใช้ Enermax 460 w คับ 2 Fan

Comment

ทำไม Gview Titanium Max 500W ของผมเอาไม่อยู่อะ เล่น crysis สักพักดับกลางอากาศเลย

Comment

Gview Titanium Max 500W มันห่วยกว่า ดีลัก ที่ราคาไม่ถึง พันอีกครับ

Comment

แล้ว Tsunami 580 W(เก๊) จะเอาอยู่มั้ย ถ้าได้จะอยู่นานแค่ไหนอะเนี่ย 55

Comment

Icute ตอนนี้กำลังเทพ

Comment

Delux 450 watt นี่รอดไหมครับ อยากหาคนช่วยคอนเฟิม

Comment

Originally posted by Bongbank View Post
                        Delux 450 watt นี่รอดไหมครับ อยากหาคนช่วยคอนเฟิม
                        ผมว่ารอดแต่ปริ่มๆรึป่าวไม่รู้นะ

Comment

มาดูเลาลาด

Comment

วันนี้ผมว่าจัฃะไปเปลียนPSUดู ที่ร้านมี Delux 450 watt กะ 500วัตต์ไม่รู้จะเอาตัวไหนดี

Comment

Originally posted by clashlove View Post
                              วันนี้ผมว่าจัฃะไปเปลียนPSUดู ที่ร้านมี Delux 450 watt กะ 500วัตต์ไม่รู้จะเอาตัวไหนดี
                              ก็เอา 500 ไปเลยครับ เผื่ออนาคต

Comment

Working...
                              X