Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาอะครับ ไม่แน่ใจว่าเกี่นวกับ VGA รึเปล่า ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาอะครับ ไม่แน่ใจว่าเกี่นวกับ VGA รึเปล่า ++

คือเข้าวินโดว์ ได้ปกติอะครับแต่....มันไม่ปกติก็เมื่อ เล่นไปสักพัก
    (ลองจับเวลาแล้วครับ ไม่เท่ากันสักรอบ) จอจะดับ แล้วขึ้นว่า
    warning
    input signal
    out of rang

มันเป็นที่อะไรครับ

ที่เดาว่า น่าจะเป็นที่การด์จอ ไฟ ไปเลี้ยงไม่พอ หรือไม่ก็การด์จอเป็นอะไรแน่เลย

ผมใช่ xfx 7900gs psu ของ tsunMI EXTREME ขอคำแนะนำทีครับ

เพิ่งอัพเอง อยากลองเกมส์ TT
Working...
X