Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS EAH3870 DDR4 ตอนนี้ราคามือ1เท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS EAH3870 DDR4 ตอนนี้ราคามือ1เท่าไรครับ

ASUS EAH3870 DDR4 ตามรูป ตอนนี้ราคามือ1เท่าไรครับ ร้านไหนในพันทิพย์ ใครรู้บอกทีครับ
    Attached Files

5500 UP ครับ

Comment

ลองไปดูที่ร้าน ทีเค ดูครับ ว่าของยังเหลือไหมถ้าไม่เหลือเเล้ว ก็ยังมี Gigabyte GF8800GT Zalman
      ถ้าราคา 5500 ขึ้น ไปเล่นรุ่นอื่นดีกว่า

Comment

เท่าไหร่ก็อย่าไปซื้อเลยคุณ
        จะโดนการ์ดตัวละสามพันกว่าบาทแซงอยู่แล้ว
        จากใจเจ้าของ PWC 3870oc

Comment

ร้านถูกสุดคือ TK ครับ หิ้วมาเองทำราคาได้ถูกกว่าที่อื่นเยอะมาก

ส่วนราคากลางทั่วไปก็ 4พันปลาย(แพงมาก ถ้าเทียบกับของตกรุ่น)

กัดฟันถอย 4850มือ2 ในบอร์ดดีกว่ากันเยอะครับ

Comment

Originally posted by jaxxzapro View Post
            5500 UP ครับ
            ขอบคุณครับ

Originally posted by ploynut View Post
            ลองไปดูที่ร้าน ทีเค ดูครับ ว่าของยังเหลือไหมถ้าไม่เหลือเเล้ว ก็ยังมี Gigabyte GF8800GT Zalman
            ถ้าราคา 5500 ขึ้น ไปเล่นรุ่นอื่นดีกว่า
            ขอบคุณครับ

Originally posted by heatie View Post
            เท่าไหร่ก็อย่าไปซื้อเลยคุณ
            จะโดนการ์ดตัวละสามพันกว่าบาทแซงอยู่แล้ว
            จากใจเจ้าของ PWC 3870oc
            ขอบคุณครับ

Originally posted by khomsiri View Post
            ร้านถูกสุดคือ TK ครับ หิ้วมาเองทำราคาได้ถูกกว่าที่อื่นเยอะมาก

ส่วนราคากลางทั่วไปก็ 4พันปลาย(แพงมาก ถ้าเทียบกับของตกรุ่น)

กัดฟันถอย 4850มือ2 ในบอร์ดดีกว่ากันเยอะครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

4000 โดยประมาณ - -" ไม่ใช่เหรอแต่ของ HWH อย่าซื้อเน้อ 3870 Top *-* 5000 กวา่ๆ

Comment

เห็นราคาใน TK 3790

แต่ผมเพิ่งซื้อมา 3950

Comment

3790 ร้าน TK ผมมาซื้อตอน วันสุดท้ายของงาน คอมเวิล์ด ที่พารากอนครับ

Comment

3950 www.WBC.co.th

Comment

ASUS EAH3870 DDR4 = 5,560 , ASUS EAH3870TOP DDR4 = 5,690

Comment

เห็นที่ TK 3790 ครับ ยังวางอยู่เลย แต่ไม่รู้ใช่ตัว TOP ไหม

Comment

กินไฟไปหน่อย
                          กัดฟันเขยิบไปเล่น4850เลยดีกว่า
                          ไหนๆจะใช้การ์ดจอที่มันกินไฟอยู่แล้ว กินไฟไม่ต่างกันเท่าไหร่เลยสองตัวนี้
                          ยิ่งช่วงพีค3870เนี่ยกินไฟเกือบๆเท่า4850เลย
                          หรือไม่ก็เล่น4830อยู่กลางระหว่าง2ตัวนี้

Comment

ของผมตัวนี้เลย ราคาโอเค แรงตามยุคสมัยของมัน 555555555555

Comment

เหอๆ แล้ว HD 4830 จะราคาลงไหมเนี่ย

Comment

Working...
                              X