Announcement

Collapse
No announcement yet.

เราจะสามารถทราบได้ไหมว่า Spyware ตัวนั้นๆ ส่งข้อมูลไปให้เครื่องใด??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เราจะสามารถทราบได้ไหมว่า Spyware ตัวนั้นๆ ส่งข้อมูลไปให้เครื่องใด??

คืออย่างนี้ครับ ผมเล่นเกมส์ออนไลน์อยู่ครับชื่อ WoW พอแสกนไวรัสปุ๊บปรากฏว่าเจอ Spyware 2 ตัว(ผมจำชื่อไม่ได้) พอผม Login ตามปกติก็ได้เล่นไปเรื่อยๆ มาถึงวันอาทิตย์ปรากฏว่ามีมือดีมา Hack Account ของผม และขายของของผมจนเหลือแต่ดาบ กับ ตัว วันต่อมามันก็เปลี่ยน Pass Word ของผมทำให้ผมไม่สามารถ Login ได้เลย เซ็งเลยพี่น้อง วันนี้ก็วันพฤหัสและ ส่งเมลไปที่ GM ก็ยังไม่ตอบกลับ เจ็บใจสุดๆ พวกมีปัญญาแต่ใช้ในทางผิดงี้

start>>run>>>พิมพ์ netstat 5 >>OK

ดูไอพีแปลกปลอมว่ามีไหม อันไหน

Comment

Working...
    X