Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูspecให้หน่อยครับจะเอา แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วถ้าผมเปลี่ยนมาใช้winfast 9500gt ddr3 512mb มัน จะดีกว่าati 4670 iceq his อ่าเปล่าครับ

Comment

Originally posted by tigeryui View Post
      ถ้าผมใช้ psuที่ติดมากับcaseของพวกGviewเลย ประมาณ420w มัน จะพออ่าเปล่าครับ(ลองถามดู)
      พอครับ แต่ไม่ดี

Comment

Originally posted by tigeryui View Post
        แล้วถ้าผมเปลี่ยนมาใช้winfast 9500gt ddr3 512mb มัน จะดีกว่าati 4670 iceq his อ่าเปล่าครับ
        ไม่ครับ 4670 แรงกว่าครับ ส่วนpsu raidmaxน่าเล่นกว่าครับ เมนบอร์ดก็ p5k epu อีกเสียงครับ

Comment

ถ้าเล่นpsu ของraidmax มันจะได้ W เต็มหรอ ครับ
          แล้ว ควรใช้ตัวกี่wดีอ่าครับ ราคามันประมาณเท่าไรหรอ ครับ
          (แล้วถ้าเพื่อผมใช้Gf9600gsoหรือGf9600Gtมันจะพออ่าเปล่าครับ)

Comment

ถ้าเล่นpsu ของraidmax มันจะได้ W เต็มหรอ ครับ
            แล้ว ควรใช้ตัวกี่wดีอ่าครับ ราคามันประมาณเท่าไรหรอ ครับ
            (แล้วถ้าเพื่อผมใช้Gf9600gsoหรือGf9600Gtมันจะพออ่าเปล่าครับ)
            ตัว 530 ก็พอครับ เปิดได้ระดับ 9800GT HD 4850 เลยครับ สบายมาก 1500บาท

Comment

อืมๆๆ

ขอถามอีก นิด น่ะ ครับ เวลาไป สั่งประกอบ เครื่อง เรา ต้อง เสีย ค่าช่าง ด้วยอ่าเปล่าครับ

Comment

ระหว่างmainboard asus p5k epu กับgigabyte ep45-ds3l จะเล่นตัวไหนกาน ดีอ่าครับ
                ของasusมันcross fireได้ แต่ ของgigabyteมันได้p45อ่าครับ

คิดว่าอันไหน น่าจำเป็นกว่ากันอ่าครับ เพราะ ราคามันพอๆกัน และ ยี่ห้อก็ดีพอๆกัน

Comment

อืม ต้องถามว่าในอนาคตคุณจะซื้อการ์ดอีกตัวมาต่อเพิ่มหรือเปล่า หรือว่าเวลาอัพก็ซื้อใหม่ไปเลยขายตัวเก่าทิ้ง
                  ถเเป็นแบบแรกคุณก็ซื้อบอร์ดที่รับ crossfire ไว้ครับ แต่ถ้ากรณีหลังคุณก็ซื้อ ep45ไปครับ
                  แต่ถ้าเป็นผมผมจะทำแบบหลังครับ เพราะฉะนั้นผมไม่ซีเรียสเรื่อง ครอสไฟครับ ผมก้จะซื้อ ep45
                  แต่ ep45-ds3rก็ครอสไฟร์ได้ครับ ราคา 4350.-

Comment

Working...
                  X