Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ HIS IceQ turbo 4850 = 4600.- กับ HIS 4870 512mb = 7000.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ HIS IceQ turbo 4850 = 4600.- กับ HIS 4870 512mb = 7000.-

ขอปิดกระทู้แล้วกันครับ เดี๋ยวมีคนหาว่าผม โชว์พาวครับ ไม่อยากทะเลาะกับใครครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความเห็นนะครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by jocknaja; 23 Oct 2008, 23:58:03.

HIS 4870 512mb = 7000.-

Comment

4870 จบ

Comment

ซื้อที่ไหนคับทำไมถูกจังอยากได้มากเลยราคานี้

Comment

Originally posted by jocknaja View Post
          ถามหน่อยครับ HIS IceQ turbo 4850 = 4600.- กับ HIS 4870 512mb = 7000.- ผมหาได้ราคานี้เป็นของใหม่นะครับ คิดว่าตัวไหนคุ้มและน่าใช้กว่าครับ เทียบกับราคานี้อะครับ
          ปล.อย่าถามนะครับ ว่าเอามาอย่างไรบอกไม่ได้ครับ (ประกันครบครับ ไม่ใช่ของขโมยนะ)
          HIS IceQ turbo 4850 = 4600 <<<< เห็นแล้วตกใจมันราคานี้จริงเหรอครับเพิ่งไปสอยมา7800 เห็นแบบนี้ถึงกับช๊อกได้นะครับเอาข้อมูลชัวร์ๆมาหน่อย T-T HIS 4850 ICEQ TUBRO 512MB อย่าบอกนะว่าราคาตกแค่ข้ามคืน

Comment

เผื่อตัวนึงได้ไหม ไม่ได้ล้อเล่นนะครับเอาจริงๆ

Comment

เหอะๆตกใจ 4870 7000 บ. -*-

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                เผื่อตัวนึงได้ไหม ไม่ได้ล้อเล่นนะครับเอาจริงๆ
                +1 ครับ

Comment

ถ้าราคานี้ เป็นผมผมเลือก 4870 คับ

Comment

มันกระทู้ล่อเป่าป่าวหว่า แต่ถ้าจริงผมจะขอซื้อได้ไหม ที่ไหนขายแนะนำด้วยpmมาเลยจะไปซื้อมาขายสัก4-5ตัว เอาจริงนะ pmมาเลยก๊าบ

Comment

Originally posted by mepoohkung View Post
                      มันกระทู้ล่อเป่าป่าวหว่า แต่ถ้าจริงผมจะขอซื้อได้ไหม ที่ไหนขายแนะนำด้วยpmมาเลยจะไปซื้อมาขายสัก4-5ตัว เอาจริงนะ pmมาเลยก๊าบ
                      ผมหาได้ตัวเดียวครับ และไม่ได้ตั้งกระทู้ล่อเป่า มาปั่นป่วนราคานะครับอย่าเข้าใจผิด

Comment

ราคาเหรอเนี่ย

โคตะระถูกเลยยยยยยยยยยยยยยยยย

Comment

ถูกมากๆ

Comment

เอา4870มาขายต่อ จบ

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post
                              เอา4870มาขายต่อ จบ
                              เอามาขายต่อ ถ้าอยากขายเร็วกำไรพอกันครับ

Comment

Working...
                              X