Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดผมก็รัน PCSX2 บน Com ได้แล้ว งุงิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองปรับค่าต่างๆตามนี้ครับ

เครดิตท่าน HDR แห่ง VGB
    http://www.vagabondteam.com/modules....r=asc&start=60

Comment

• รัน cd/dvdไม่ได้อ่ะครับ มันเด้งว่า GSdx-sse3 please update DirextX ให้มันให้กด yes เข้าเบ้าเซอร์ครับ
      พอกดตกลงมันจะเด้งว่า pcsx2 error opening GS plugin

Comment

• ไม่ทราบว่าในโปรแกรมคุณมีปลั๊กอินตัวไหนบ้าง หรือตัวไหนที่โปรแกรมต้องการ หรือถ้ายังไม่มีก็ให้
        ไปหาโหลดมาลงในแฟ้มปลั๊กอินให้หมดครับ http://www.ngemu.com/ps2/pcsx2.php?action=plugins
        ของคุณลองเลือก ตัวที่ซับพอร์ต sse2 ดูก่อนครับ
        ส่วนมากปลั๊กอินกราฟฟิคที่ใช้กันดีๆก็มี
        ZeroGS 0.97.1 ตัวนี้ปรับ AA ได้
        GSdx 0.19
        Last edited by armyman; 25 Dec 2008, 12:57:59.

Comment

• ผมติดปัญหาคือเวลาเปิดโปรแกรมมันไม่รันเกมให้อะคับ จะเล่น โดคาป้อน

Comment

• ขอบคุณมากครับท่าน รันขึ้นและครับ แต่เล่นไม่ได้แหะ เหนฉากไตเติ้ลพอเลือกกดเริ่มเกม จบ now loading ก็จอดำมืดไป5นาทีเลยอ่า สงสัยบางเกมเล่นไม่ได้จริงๆแฮะ เกม fatal frame3 อะครับ

Comment

• มันเล่น 2 คนในเครื่องเดียวได้รึเปล่าครับ ???

Comment

• ต้องใช้จอยเื้่ท่านั้นเหรอครับ ผมเล่น FF12 ติดตอนเเรกที่สอนใช้ Analog T-T เเต่ลื่นดีครับ

ิิิแล้วมีจอยเเนะนำไหมครับ

Comment

• 6000+9600 GT ลื่น แต่ว่าเมมโมรี่เซ็ตไงครับ

Comment

• อยากเล่น ACE combat อะ

Comment

• -..- อยากเล่น พวกต่อยมวย

Comment

• มันเล่นไม่ได้ทุกเกมครับ Confirm

Comment

• ในที่สุดผมก็เล่นได้ลื่น แม้จะเล่นได้ไม่ทุกเกมส์

Comment

• กด RUn CD / DVD มานขึ้นแบบงี้อะแก้ไงบอกทีอยากเล่งมากๆ

Comment

• เสียดาย god of war 2 ยังเล่นไม่ได้เลย เข้าแล้วเด้งออกตลอด

Comment

• Originally posted by darkjame View Post
                                กด RUn CD / DVD มานขึ้นแบบงี้อะแก้ไงบอกทีอยากเล่งมากๆ

ทำตามขั้นตอน1-3 แล้วRun cd ใหม่ครับ
                                Attached Files

Comment

Working...
                                X