Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณภาพและประศิทธิภาพของ benq กับ acer ค่ายไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณภาพและประศิทธิภาพของ benq กับ acer ค่ายไหนดีกว่า

คุณภาพและประศิทธิภาพของ benq กับ acer อันไหนดีกว่า ช่วยเปรียบเทียบรุ่นกำลังท็อปของแต่ละค่ายนะคับ ถ้าเป็นเบนคิว ก็s42 แต่acer ผมไม่รู้

ความร้อน ผมว่า Benq ระบายความร้อนได้ดีกว่าครับ

ส่วนเรื่ิองประกัน Benq ประกันเปลี่ยนให้เลยครับ จากที่เคยไปซ่อม ไม่มีการส่งสินค้าซ่อมถ้าอยู่ในประกัน เขาจะเปลี่ยนให้เลย นอกจากสินค้าหมด (โทรไปสั่งสต๊อกสินค้าไว้ก่อนได้เพื่อจะได้ซ่อมไวไว)

Comment

Working...
    X