Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณภาพและประศิทธิภาพของ benq กับ acer ค่ายไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณภาพและประศิทธิภาพของ benq กับ acer ค่ายไหนดีกว่า

คุณภาพและประศิทธิภาพของ benq กับ acer อันไหนดีกว่า ช่วยเปรียบเทียบรุ่นกำลังท็อปของแต่ละค่ายนะคับ ถ้าเป็นเบนคิว ก็s42 แต่acer ผมไม่รู้

คุณภาพเท่ากันครับครับ แต่ถ้าประหยัดแล้วแรง ผมว่า S42 มาแรงนะครับ เพราะ Aspire 6935G ราคามันไม่ยอมลงเลยเนื่องว่ามันมี Ram เป็น DDR3 อ่ะ ลองถ้า Ram เป็น DDR2 ชิ ราคาลงไปนานแล้ว

Comment

Working...
    X