Announcement

Collapse
No announcement yet.

Foxconn A7DA-S จะมีจ้าวไหนนำเข้าไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Foxconn A7DA-S จะมีจ้าวไหนนำเข้าไหมครับ

จะมีมาขายไหมครับ เห้นและอยากได้

review http://www.guru3d.com/article/amd-79...-a7das-review/
    Attached Files

ยี่ห้อนี้ไม่รู้ แต่ ecs 790GX มาแล้วที่ bigit ราคา 4,320 บาท อยากรอตัวอื่นๆดูว่าจะมาไม้ไหน

Comment

ecs ราคา เปิดตัวแรงไปนิด

Comment

foxconn ตัวนี้น่าเล่นคับแต่ไม่เห็นใครเอาเข้ามาขายเลย เห็นราคาในหนังสือเกมส์ 4,400

Comment

จังหวะนี้ จะให้ต่ำกว่าสี่พันเป็นไปไม่ได้เลย เพราะ chip NB, SB มันเป็นตัวสุดยอดของ AMD-Ati ในเวลานี้ ลองมองหาบอร์ด intel ที่ใช้ NB, SB ตัวสุดยอดไม่มีต่ำกว่าห้าพันแน่ๆ

Comment

งามหมดจดเจงๆ

Comment

จริงครับ
              จากคนที่โดนมาเกือบหกพัน

Comment

Originally posted by Susansaraly View Post
                จังหวะนี้ จะให้ต่ำกว่าสี่พันเป็นไปไม่ได้เลย เพราะ chip NB, SB มันเป็นตัวสุดยอดของ AMD-Ati ในเวลานี้ ลองมองหาบอร์ด intel ที่ใช้ NB, SB ตัวสุดยอดไม่มีต่ำกว่าห้าพันแน่ๆ

เห็นด้วยอย่างแรงๆ

Comment

อนาคต อาจจะเอามันมาใส่ กับน่อมแน้ม สวยดี ครับชอบ

Comment

ไหน ๆ Abit ก็เลิกผลิตแล้วนะครับ

Saveway จัดมาทีเถอะ
                    ช่วยกันยุเจ๊เค้าหน่อย ^ ^*

Comment

เอารูปขณะใช้งานมาให้ดูครับ

อันนี้ตอนของครบก่อนจะขายรอเสียบของใหม่ครับ

Comment

^
                        ^
                        ^

ซื้อที่ไหน แล้วราคาเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by danluvaommy View Post
                          ^
                          ^
                          ^

ซื้อที่ไหน แล้วราคาเท่าไรครับ

ผมสั่งจากเวปนี้ครับ http://www.newegg.com/Product/Produc...82E16813186150

แล้วให้เค้าส่งไปที่อยู่พี่ที่ US แล้วให้พี่ผมส่งมาให้ผมอีกทีครับ

Comment

เอามาโชว์ยั่ว แง่งๆ ตอนพี่ท่านส่งมาเสียภาษีไหมครับ

Comment

Originally posted by A-II-Z View Post
                              ผมสั่งจากเวปนี้ครับ http://www.newegg.com/Product/Produc...82E16813186150

แล้วให้เค้าส่งไปที่อยู่พี่ที่ US แล้วให้พี่ผมส่งมาให้ผมอีกทีครับ
                              สั่งมาอีก 100 ตัว รับรองขายหมดชัวร์ครับ

อิจฉาของแรงจริงๆ

Comment

Working...
                              X