Announcement

Collapse
No announcement yet.

1950pro,7900gsคู่กับM2N-Eตัวไหนดีก่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1950pro,7900gsคู่กับM2N-Eตัวไหนดีก่ากันครับ

เพื่อนๆคิดว่าใช้กับตัวไหนดีครับ เห็นว่า1950proไม่supportกับชิปที่อยู่ใน M2N-E ใครใช้1950proกับM2N-E แล้วเล่นเกมส์ลื่นทุกเกมส์ไหม ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ใครบอกมาละเนี่ย ไม่จริงครับ ผมยังใช้ X1600Pro กับ M2N-E อยู่เลยครับ เห็นมีอยู่ปัญหาเดียวคือ
    มันแรงเกินไปน่ะสิ อิ อิ ผมกล้ารับรองได้ว่าใช้งานได้ไม่มีปัญหาแน่นอนครับ เคยเล่นมาตั้งแต่ NF4 แล้ว
    ก็ไม่เห็นมันจะตีกันอย่างที่ลือสักทีเลยครับ

ส่วน X1950pro กับ 7900GS ความแรงพอกันครับ อยู่ที่ว่าใจรักค่ายไหนมากกว่าก็เลือกอันนั้นครับ
    ATi ดูหนังสวยโดยไม่ต้องปรับ FPS เฉลี่ยดีกว่า แต่เสียที่เทสคะแนนได้ต่ำกว่า
    NV เทสคะแนนกระฉูด ลากกระจาย แต่ถ้าเปิด AA/AF FPS ตกฮวบครับ
    Last edited by Amagin; 31 Jan 2007, 08:58:40.

Comment

X1950pro แรงกว่า 7900GS เยอะครับ

รับประกัน

Comment

เห็นว่า1950proไม่supportกับชิปที่อยู่ใน M2N-E

ไครบอกครับ

ผมชอบ 1950

Comment

1950pro

Comment

1950 แรงกว่าครับ แน่นอน นอนมาเรย

Comment

ที่ว่าไม่ซัพพอตมัน n590ไม่ใช่เหรอครับแต่ m2n มัน570นะ

Comment

Originally posted by nudragon View Post
                ที่ว่าไม่ซัพพอตมัน n590ไม่ใช่เหรอครับแต่ m2n มัน570นะ
                เอาข่าวมาจากไหนละครับ ไม่เห็นเคยได้ยินเลยครับ ต่อให้ 680i ก็ไม่มีปัญหาครับผม

Comment

มีแต่คนเชียร์1950pro ตกลงผมเอา1950proเลยละกัน เดวไปออกเสาร์นี้เลย แต่...เอา1950proของอะไรดี powercolor ดีไหมครับ ช่วยผมเลือกหน่อยครับเอาแบบประกันชัวร์หน่อยนะครับ
                  ราคา1950proกับ7900gsคงไม่ต่างกันมากใช่ไหมครับ
                  ใครรู้ราคาบอกผมหน่อยครับ

Comment

1950pro power เท่านั้นครับคุ้มสุดอิอิ

Comment

ราคาประมาณเท่าไรครับ
                      7900gs
                      1950pro

Comment

อีกอย่างนะครับถ้าไม่เอามา oc galaxy7900gs ดูดีไหมครับ เห็นราคา 6,000 ก่าๆ เอง

Comment

Originally posted by Apest View Post
                          X1950pro แรงกว่า 7900GS เยอะครับ

รับประกัน
                          ยื่นยันตามนั้นครับ ก่อนน่านั้นคิดว่าคงพอๆกันแต่มีโอกาศได้ลองX1950Proของท่านHanggerจึงได้รับรู้ว่าX1950Proแรงกว่าพอตัวเลยครับ เล่นเกมส์ลื่นกว่าจนสังเกตุได้เลยครับ

Comment

Power colourคุ้มที่สุดแล้วครับราคาไม่ต่างจากยี่ห้ออื่นเท่าไร แต่ได้ซิ้งACและมีชิพATI Rage Theaterมาให้ด้วยครับ

Comment

Working...
                            X