Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผิดหวังกับ FarCry2 อย่างเเรงใครเหมือนผมไหม-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผิดหวังกับ FarCry2 อย่างเเรงใครเหมือนผมไหม-*-

ผิดหวังอย่างเเรง
    Last edited by gonpofin; 24 Oct 2008, 03:34:09.

22
    Last edited by gonpofin; 24 Oct 2008, 03:33:55.

Comment

ขึ้นอยู่กับว่ามองอะไรเป็นหลักอะครับ
      กราฟฟิคกะเนื้อเกม
      farcry ก็ไม่ได้อุบาทนะครับเเค่มันออกหลัง crysis เท่านั้นเอง

Comment

111
        Last edited by gonpofin; 24 Oct 2008, 03:33:46.

Comment

ยังไม่ได้ลองเล่นเลย แต่เท่าที่อ่านรีวิว ทั่นๆในบอร์ดนี้ การเล่นมันดูดีกว่านะครับ มีอะไรให้ทำเยอะดี
          พวกอัพเกรดปืน ซื้อปืน ไรพวกเนี๊ย เรื่องกราฟฟิค กราฟฟิคถูกสมมุติให้อยู่ในภูมิประเทศในป่าแบบแห้งเเล้ง
          สีเลยดูทะมึนทึนไม่สวยงาม ไม่เหมือนครายซิส เลยอาจจะผิดหวังก็ได้ครับ
          Last edited by pumpper; 24 Oct 2008, 04:08:51.

Comment

ยังไม่ได้ลองเลยครับ รอตัว RELOADED

Comment

สำหรับผมไม่ผิดหวังครับ

ออกแนวคุ้มค่ากับการรอคอยเสียอีก

Comment

ผมว่า ดีกว่าไม่มี เกมส์ออกมาให้ เล่นน่ะครับ แต่ภาคแรกยังไม่ได้เล่น ผมว่าเกมส์นี้ขับรถมากไป น่ะครับ กว่าจะได้บู๊ที

นานเหลือเกิน

Comment

คุ้มค่าอย่างแรงสำหรับการรอคอย ทั้งกราฟฟิกแระระบบต่างในเกมส์ผิดกับเนื้อที่อันน้อยนิด
                  จขกท. บอกด้วยผิดหวังเรื่องใด

Comment

คาดหวังไว้มากเกิน
                    ก็เค้าว่ากันอย่างงั้นไง กินสเป็กโหดมากๆ จิงๆแล้วไม่กินมากครับ
                    ขนาดเล็กกว่าที่คิดเอาไว้

Comment

โหลดเส็ดแล้วยังไม่ได้เล่นเลย

อยู่บ้าน ตจว คอมมะแรง

Comment

ผิดหวังเหมือนกัน

ผมต้องการเกมส์เดินหน้าฆ่าฟัน เหมือน Quake4 ไม่ต้องทำอะไรทั้งนั้น ยิงแม ่งลูกเดียว

Comment

ส่วนตัวแล้ว ผิดหวังเหมือนกันครับ แต่ไม่ขอตอบนะครับว่าเรื่องอะไร

Comment

ไม่รู้ผิดหวังรึปล่าว เล่นไปชม.กว่า แล้วยังไม่ได้เล่นต่ออีกเลย

Comment

เขาไม่พอตให้แย่มากๆกว่า console ก็ดีถมไปแล้ว >.<

Comment

Working...
                              X