Announcement

Collapse
No announcement yet.

Farcry 2 แบบ CloneDVD กับแบบ Razor1911 อันไหนปัญหาน้อยกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Farcry 2 แบบ CloneDVD กับแบบ Razor1911 อันไหนปัญหาน้อยกว่ากันครับ

Farcry 2 แบบ CloneDVD กับแบบ Razor1911 อันไหนปัญหาน้อยกว่ากันครับ เช่น บัคหรือเด้งมาที่หน้าจอ อะไรประมาณนี้อ่ะครับ แล้วที่ขนาดไฟล์มันต่างกัน 0.02 มันตัดอะไรออกครับ (CloneDVD 3.68 Razor1911 3.66) ขอบคุณครับ

โหลดแบบCloneมายังไม่มีปัญหาส่วนอีกตัวไม่ได้โหลด
    แต่เวปนอกมีตัวแก้บักบ้างแล้วส่วนตัวคิดว่ามันคงเหมือนกัน
    เพราะคนที่ปล่อยมันคงไม่ได้แก้อะไรนท่กนอกจากตัดบางไฟล์ทิ้ง

http://www.farcry2world.com

Comment

ผมโหลดตัว clone 3.67 gb มา
      ใช้แคร็กของ Razor1911 ขนาดไฟล์ icon 34.4 Kbเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ไม่ทราบว่าปรับ Antil... ได้ไหม เราปรับแล้วภาพมีปัญหา... ATI

Comment

ไม่มีปันหา CloneDVD

Comment

ผมเล่นตัวCloneกับcrackของท่านRazor1911อยู่ครับ ก็เล่นได้ดีไม่มีปัญหานะครับ ผมว่าคงไม่มีใครโหลดมาลองทั้งสองแบบหรอกครับ และผมว่ามันก็ใช้ได้ทั้งคู่แหละ เอาเป็นว่าสะดวกอันไหนก็จัดมาเลยครับ ให้ไว

Comment

Working...
            X