Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Divoom XForce 1H กะ Eacan A - 200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง Divoom XForce 1H กะ Eacan A - 200

คือพอดีอยากเปลี่ยน ลำโพง 5.1 ใหม่ ไปเดินสาดส่องมาเจอ Divoom XForce 1H กะ Eacan A - 200 เห็นสนนราคาใกล้เคียงกันคับ เลยอยากถามกูรูว่าน่าเล่นอันไหนมากกว่าคับจะให้ไปลุ้น X3 ก้อไม่ไหวคับแพงจัง 4990 ถ้าเอาระดับนั้นผมสอยชุด Home น่าจะคุ้มกว่านะ(ในความคิดผมนะ)

Divoom Xforce 1H

Eacan A - 200

สองอันนี้ถ้าเทียบกันอันไหนฟังแล้วแจ่มกว่าคับ ใช้เล่นเกม ฟังเพลง เป็นหลักคับ เห็นบางท่านว่า A200 เบสมาน้อย บางท่านก้อว่าแหล่มเลย และ บางท่านก้อว่า Divoom เสียงอู้อี้ เปิดดังมากๆออกแนวเพี้ยน เลยทำให้เกิดอาการลังเลในการลงทุนครั้งนี้น่ะคับ ยังไงรบกวนกูรูทีมด้วยละกันคับขอบคุณฮ่ะ ^^~

ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน เหอะๆ แต่ผมว่า a-200 หน้าตามันดูเหมือนคนแก่เลย 555+

Comment

Originally posted by CK View Post
      ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน เหอะๆ แต่ผมว่า a-200 หน้าตามันดูเหมือนคนแก่เลย 555+
      ฮ่าๆ แต่แก่ๆเสียงจะดีนะคับ ผมมฟังลำโพงเก่าๆของพ่อ ยี่ห้อ kenwood เสียงดีมั่กเลยพ่อว่าซื้อมา 500 บาทจากบ้านหม้อ ^^

Comment

อย่าแตะ Divoom 1H

เดิมๆละเสียงกากกว่า SAAG อีก เน่า เปลี่ยนสายไม่ได้ สายที่มันติดมากะตัว แกะออกมา เล้กจิ๋วเดียว ทองแดงมี 3 เส้น เล้กๆ

กลางแหลม อู้อี้ เบส กลบ

สรุปเน่า

Comment

อันนี้ ผม ม๊อดใหม่

http://forums.overclockzone.com/foru...=262830&page=2

Comment

เล่น Eacan A - 200 ดีกว่าครับ
            Divoom Xforce 1H ไม่ไหว จริง ๆ นะ - -

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
              อย่าแตะ Divoom 1H

เดิมๆละเสียงกากกว่า SAAG อีก เน่า เปลี่ยนสายไม่ได้ สายที่มันติดมากะตัว แกะออกมา เล้กจิ๋วเดียว ทองแดงมี 3 เส้น เล้กๆ

กลางแหลม อู้อี้ เบส กลบ

สรุปเน่า
              โห แย่จังงี้ทำไรไมไ่ด้เลยแต่มัยขายแพงจังนะนั่น

Originally posted by Jumpbar View Post
              Divoom Xforce 1H ไม่ไหว จริง ๆ นะ - -
              ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลคับ แต่ A200 นี่เปลี่ยนสายได้ใช่ป่าวคับ

Comment

Working...
              X