Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขึ้นบ้านใหม่ ใช้ Net อะไรดีครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขึ้นบ้านใหม่ ใช้ Net อะไรดีครับ?

พี่น้องครับ รบกวนด้วยนะครับ

คือ.. ผมไม่ค่อยจะมีความรู้เท่าไหร่ครับ? พอดีกำลังจะย้ายเข้าบ้านใหม่ เลยอยากให้พี่น้องช่วยแนะนำหน่อยครับ

ผมกะว่าจะขอเบอร์ด้วย จะใช้ hi-speed สัก 2 Mb ของที่ไหนดีครับ? ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับพี่น้องงง (^_/|\_^)

ผมแนะนำ true นะ พอดีใฃ้อยู่เนตเค้านิ่งจิงแต่บิทนอกฃ้าหน่อย
    เพื่อนผมใช้ Tot บ่นแลคบ้างอะไรบ้างโทรไปหาเจ้าหน้าที่เจ้าหน้าที่บอก ผมขอโทษครบัรบกวนเห็นใจผมด้วยผมโดนมาหลายคนละต้องรอให้ผู้ใหญเซ็นซื้อกาดมาใส่ - -..

Comment

ขอบพระคุณมากนะครับ ^_/|\_^

Comment

True หรือไม่ก็ maxnet 2m. ดีสองยี่ห้อนี้ครับ tot ช้าเต่า

Comment

แต่เดียวก่อน

ตรวจสอบ Provider ก่อนนะครับ สัญญาณถึงบ้านใหม่รึเปล่า่ หากตรวจสอบตั้งแต่แรกก่อนติดถามเขาด้วยครับ noise margin ok มั้ย เดี่ยว speed ร่วงนะครับ

แนะนำ True Maxnet Csloxinfo ครับ

Comment

Working...
          X