Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีการใส่ CPU INTEL (775) ลงบอร์ดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีการใส่ CPU INTEL (775) ลงบอร์ดหน่อยครับ

วันเสาร์จะไปซื้อมาประกอบเองนะครับ แต่ผมไม่เคยประกอบของ 775 เคยแต่ของ AMD
    อยากรู้ ขั้นตอนการใส่ CPU ลงไปในบอร์ดอย่างละเอียดมีรูปประกอบให้ด้วยก็ ดีนะครับ
    ผมจะซื้อ Q6600 คู่ กับ P5Q Deluxe ครับ ช่วยแนะนำหน่อยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

เห็นรอยบาก2ข้างมั้ยงับ วางไปเฉยๆให้ตรงกันแค่นั้นแหยะ .... ไม่ต้องถึงกับมีรูปประกอบหรอกมั้ง

Comment

ปกติ มันจะมีคู่มือบอกครับ ไม่ต้องกลัว...อ่านให้ดี....มีรูปประกอบ ไม่ยากหรอกครับ
      good luck

Comment

ดูคู่มือเเล้วดูหัวซิปจะมีลูกศรสีทองเเดงอยู่ครับ

Comment

จัด ไปครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                X