Announcement

Collapse
No announcement yet.

New Project LCD Monitor Coolling

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

http://www.youtube.com/watch?v=d9EA9z3JyO0
    คลิกดูวีดีโอครับ
    Last edited by Change; 24 Oct 2008, 18:15:56.

Comment

ฟิวเจอร์บอร์ดเป็นวัสดุเก็บความร้อนนะครับแต่ไม่รู้จะมีผลกระทบอะไรรึป่าวว แต่ไอเดียบรรเจิดครับ ต้องขอ copy idea มาหน่อยล่ะครับ ei...ei
      Last edited by man10u; 24 Oct 2008, 18:36:58.

Comment

โอ้ว วว

โม กันได้ทุกอย่าง

Comment

Originally posted by man10u View Post
          ฟิวเจอร์บอร์ดเป็นวัสดุเก็บความร้อนนะครับแต่ไม่รู้จะมีผลกระทบอะไรรึป่าวว แต่ไอเดียบรรเจิดครับ ต้องขอ copy idea มาหน่อยล่ะครับ ei...ei
          เรื่องฟิวเจอร์บอร์ดผมไม่ทราบ

ส่วน Coppy Idea นั้น ไม่มีปัญหาครับ

Originally posted by iamqkrab View Post
          โอ้ว วว

โม กันได้ทุกอย่าง
          ครับ อิอิ

Comment

ไอเดียสุดยอดครับ ถ้าหาวัสดุที่สวยและแข็งแรงมาทำผมว่าแจ่มเลย

Comment

5555...แหล่มดีครับ

Comment

ร้อนมากเลยหรอครับ

Comment

ก็แผ่นอะครีลิกไงครับ มีต้นแบบดีๆแบบนี้แล้วก็ก๊อปไปเลยครับ ว่างๆเจอเจ้าของลิขสิทธิ์ก็ลากมาเลี้ยงน้ำเลี้ยงข้าว ก็คงไม่ว่ากระไรหรอกมั้ง

Comment

แนะนำนะครับ ให้แกะ ด้านหลังของจอ แล้ว เจาะกรอบด้านหลังแล้วติดพัดลมเลยครับ

รับรองหนาวกันไปข้างนึง

Comment

ได้ใจจิงๆ..........

Comment

สุดยอดเลยครับ แหล่มหลาย

Comment

Working...
                        X