Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู HD4670 รุ่นนี้ให้หน่อยครับดีไหม???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู HD4670 รุ่นนี้ให้หน่อยครับดีไหม???

ช่วยดู HD4670 รุ่นนี้ให้หน่อยครับดีไหม???

อยากรู้ว่าคำว่า Native ของ HDMI ที่ด้านข้างผู้หญิงคืออะไร??? ถ้าต่อกับ LCDTV แล้วดูหนัง ภาพที่ได้จะเหมือนกับเครื่องเล่น DVD ที่มี Port HDMI หรือเปล่า???

ตอนนี้ใช้ 6600GS ถ้าเปลี่ยนเป็น HD4670 เวลาเล่นเกมส์ภาพต่างกันเยอะไหม กี่เท่า???

ขอบคุณครับ

ลืมบอกไป กลัวว่าพอร์ต HDMI รุ่นนี้จะเป็น Analog เพราะความจริงแล้วรุ่นนี้ พอร์ต VGA เป็นระบบAnalog อยู่พอร์ตเดียว นอกนั้น Digital หมด แต่สงสัย Native เนี๊ยะแหละ เจอบ่อยมากๆ

Comment

6600GS ถ้าใช้ตัวนี้ ละ ก็ ต่างกับ 6600 เกิน 10 เท่า

Comment

เป็น HDMI ออนบอร์ดเลยมั้งครับ ปกติจะมีหัวแปลง HDMI เสียบกะ DVI อิกที แต่อันนี้ใช้เสียบโดยตรงได้เลยไม่ต้องพึ่งหัวแปลง(รอผู้รู้อิกที หุหุ)

Comment

ตัวนี้ busitek ขายอยู่ 2850 น่าสนมาก
          ถ้าได้มาแล้วอย่าลืมเทสต์มาให้ดูด้วยนะครับ หุหุ

Comment

ดูๆแล้วก็น่าจะ ok นะ ไม่แพงมาก

Comment

2850 เองเหรอ โหยยยยย ราคาจ๊าบบบบ

Comment

ขึ้นชื่อว่า HDMI เป็น Digital แน่นอน
                เผลอ ๆ จะชัดกว่าเครื่องเล่น DVD อีกนะ

Comment

น่าสนใจมากครับรุ่นนี้

Comment

ผมว่าโอนะครับ Gigabyte ตัวนี้เสียที่ซิงค์ืเล็กไปหน่อยแต่คงไม่มีปัญหา ส่วน HDMI นั้นเป็น Digital แน่นอนครับ อ้อตอนนี้มีของ Palit มาให้เลือกอีกยี่ห้อครับตัวนี้เน้นที่ port เชื่อมต่อครับมีมาให้ครบทั้ง 4 แบบเลยทีเดียว ( DVI, D-Sub, Display port, HDMI) ราคาราวๆ 3นิดๆครับที่ Jib

Comment

เอามาดูหนังโดยเฉพาะนี่แจ่มแสดเลยนะครับเนี่ยตัวข้างบน ต่อได้หมดทุกแบบเลยจริงๆ

เล่นเกมก็ได้อีก

Comment

ลองดู ของ His มั้งจิ

Comment

Working...
                        X