Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น FIFA09 บ้างครับ ขอถามอะไรหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น FIFA09 บ้างครับ ขอถามอะไรหน่อย

เกี่ยวกับโหมด BE A PRO ครับ
    คือผมเพิ่งเล่นในโหมดนี้ครับ โดยเริ่มเล่นในทีมที่อยู่ แชมป์เปี้ยนลีกอังกฤษ ซึ่งเมื่อจบฤดูกาลทีมเราน่าจะได้เลื่อนขึ้นไปเตะในพลีเมียร์ลีก(เดาเอาว่าจะได้เลื่อนเพราะชนะ 40 จาก 46 นัด เพราะมันไม่มีตารางบอก) แต่เมื่อเริ่มฤดูกาลที่ 2 ยังคงเล่นในลีกเดิมอยู่เลย มันไม่เหมือนในโหมด เมเนเจอร์หรือครับ
    หรือต้องรอให้ทีมอื่นมาซื้อตัวอย่างเดียว
    ปล. ทำไมภาคนี้ชุดเสื้อ-กางเกง ไม่มีรอยเปื้อนเลย

ขอบคุณครับ

ไม่เปื้อนเลยเหรอ ปรับ High หรือยัง

Comment

Originally posted by keidnoi View Post
      ไม่เปื้อนเลยเหรอ ปรับ High หรือยัง
      ปรับกลางค่อนไปสูงครับ ลองสังเกตุดูกางเกงไม่เห็นมีรอยเปื้อนเลย

Comment

Working...
      X