Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นน้ำงบไม่ถึง2000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นน้ำงบไม่ถึง2000

ชุดtk 4005 ได้มา 1400 มือ1
    ปั้มน้ำ 180
    สายยาง 50
    พัดลม 350 บ้านหม้อ
    ตอนใช้งานจิง
    Last edited by aon999r; 24 Oct 2008, 12:58:05.

ยกออกมาถ่ายรูปกันหน่อย
    เอาพัดลมจากซิ้งเดิมไปเป่าการ์ดจอ
    Last edited by aon999r; 24 Oct 2008, 13:08:59.

Comment

แยกร่างออกมา
      มีพัดลมอีก 2 ตัวแรงลมเท่าพัดลมติดเคสเดิม20ตัวรวมกัน 555+ ว่าไป เอามาเป่าคลายร้อนให้ ชิปเซ็ตซะหน่อย
      Last edited by aon999r; 24 Oct 2008, 13:01:33.

Comment

เอาหม้อน้ำมาวางตรงนี้
        ของเดิมหม้อน้ำจะติดอยู่กับบล็อกน้ำเลยแต่แยกออกมามันหนัก มาวางตรงนี้แทน
        Last edited by aon999r; 24 Oct 2008, 13:02:56.

Comment

เอาอันนี้เป่า เย็นจับจิต เสียงลั่นบ้าน
          ใช้งานบ้านๆไม่เน้นสวยงาม ไม่สนใจเสียง เมื่อก่อนอยู่ 65-80 ตอนนี้ 39-41 ไม่เกินนี้
          เราจนห้องพัดลม มันร้อนจนดับเบื่อๆเลยมาเล่นน้ำบ้าง
          ขอบอกว่าพัดลมตัวเดียวลมไปทั่วเคสเลย
          Last edited by aon999r; 24 Oct 2008, 13:06:50.

Comment

งามๆ

Comment

พัดลมเสียงดังมากไหมคับเหนพวกตามColoชอบใช้กาน

Comment

ตอนนี้ขาดสายยาง กับ พัดลม
                ก็จะได้เป็นแมวน้ำกับเข้ามังและ
                แต่ตังดันหมดซะงั้น

Comment

เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ในตู้มีหม้อแปลงไว้จ่ายไฟให้อะไรครับ ระวังเรื่องสนามแม่เหล็กของหม้อแปลงหน่อยก็ดีนะครับ

ผมว่าย้ายออกมานอกตู้ผมว่าโอเคกว่านะ

Comment

Originally posted by darkwing6611 View Post
                      ในตู้มีหม้อแปลงไว้จ่ายไฟให้อะไรครับ ระวังเรื่องสนามแม่เหล็กของหม้อแปลงหน่อยก็ดีนะครับ

ผมว่าย้ายออกมานอกตู้ผมว่าโอเคกว่านะ
                      เห็นด้วยครับ มานจาไปรบกวนพวกสัญญาณต่างๆน่ะครับ

รวมถึง ฮาร์ดดิส!! ด้วย เอาออกมาก็ดีครับ

Comment

เย็นไหมครับ

Comment

เคๆ เดวยกออกเลยละกัน

Comment

เอามันไปจ่ายอะไรหรอครับ

Comment

จ่ายไฟ 12v ให้พัดลมตัวหน้า กับพัดลมที่เป่าชิปเซ็ตคับ แยกกันพอปิดเครื่องแล้วยังระบายความร้อนได้อยู่

Comment

Working...
                              X