Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจกโปรแกรม LayoutFix

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจกโปรแกรม LayoutFix

เคยเป็นไม๊ เวลาที่เรา รีบๆๆๆๆๆๆ พิมตัวอักษรภาษาไทย แต่ดั๊นลืมเปลี่ยนภาษา กลายเป็นภาษาปะกิดทั้งดุ้น

-_-" บางท่านพิมพ์ไปยาวๆๆๆๆ มากๆๆ ทำให้เสียเวลามากมายหากจะลบเเล้วพิมพ์ใหม่อีกรอบ

วันนี้จึงเอาโปรแกรม Layout Fix มาฝากกันครับ

โดยที่ตัวโปรแกรมสามารถแก้ไขคำที่เขียนผิด เช่น ,bpk[b เป็น ภาษาไทยได้ทันที
    ใช้ได้ในทุกๆโปรแกรมไม่ว่าจะ Word Firefox Msn

แจ่มมาก ไม่รู้ว่าทุกท่านมีกันรึยัง

เห็นว่ามีประโยชน์ดี เลยเอามาฝาก ลองเอาไปใช้ดูนะครับ
    (สามารถเปลี่ยนเป็นปุ่มอื่นได้ ตั้งค่าใน Setup ของตัวโปรแกรมครับ)
    Attached Files
    Last edited by pumpper; 24 Oct 2008, 14:45:08.

เหมาะสำหรับคน พิมไม่ดูจอ อิอ
    thx คับ

Comment

พิมพ์ไงหว่าไม่มองจอ

Comment

โอ้ว เเจ่มครับ ผมพิมผิดบ่อยเลยลืมเปลี่ยนภาษเนี่ย
        ลองเเล้วใช้ได้จริงครับ
        Last edited by heroin; 24 Oct 2008, 19:23:18.

Comment

เหมาะเป็นตัวเสริมคีล็อก ครับขอบคุณมากครับ

Comment

vpjk''uh,yo9hv'gml8iy[
            .8i]'c]h;=j;pcdh.shfh;pot8iy[ ถถถ๙

Comment

โอ้ แจ่มๆ ++100

Comment

Working...
              X