Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมพ์ผมไม่ได้OC ร้อน ที่หน้าเคสเขียนว่า VGA 40องสา Harddisk 35 องสาอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมพ์ผมไม่ได้OC ร้อน ที่หน้าเคสเขียนว่า VGA 40องสา Harddisk 35 องสาอ่ะครับ

คอมพ์ผมไม่ได้OC ร้อน ที่หน้าเคสเขียนว่า VGA 40องสา Harddisk 35 องสาอ่ะครับ
    คือมันอยู่ในที่วางไต้โต๊ะคอม ถ้า OC ควรย้ายไหมครับ

เล็งหาฮวงจุ้ยเหรองับ .... หุหุ
    วางตรงไหนก็ไม่สำคัญหรอกงับ เอาสะดวกเข้าว่าเหอะ มันไม่ได้มีผลต่อการ OC มากมายหรอกเน้อ
    แค่จัดภายในเคสให้มีระเบียบ มีทิศทางลมแหล่มๆหน่อย ก็น่าจะเหมาะนะ

Comment

ปกติใช่ไหมครับ จะเริ่ม OC เลย งิงิ
      สมมุติความเรวก่อน คือ 2.40 ถ้า โอซีแล้วเข้าซีพียูแซดมันจาเขียน 3.00 เลยหรอครับ

Comment

Originally posted by 053719107 View Post
        ปกติใช่ไหมครับ จะเริ่ม OC เลย งิงิ
        สมมุติความเรวก่อน คือ 2.40 ถ้า โอซีแล้วเข้าซีพียูแซดมันจาเขียน 3.00 เลยหรอครับ
        แล้วแต่จะปรับครับ ความเร็ว cpu

Comment

ปรับ3.0อ่ะครับ

Comment

Working...
          X