Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ได้ 9600GSO มา ใช้ NVIDIA PhysX ยังไงให้คุ้มดีครับ?+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ได้ 9600GSO มา ใช้ NVIDIA PhysX ยังไงให้คุ้มดีครับ?+++

ตามหัวข้อเลยครับ ผมจะสามารถใช้ทำอะไรได้บ้างครับกับการ์ดใบนี้

เล่นfarcry2

Comment

ใช้อยู่แต่ไม่เห็นจะเปิด Physx ได้เลย 9600GT อ่ะของผม Driver 178.13 อ่ะ

Comment

Originally posted by GyM View Post
        เล่นfarcry2
        เล่นอยู่ครับ

Comment

เล่นเกมส์ และอื่นๆอีกมากมาย

Comment

FARCRY2 (รวมถึง Crysis ทั้ง2ภาค) ไม่สนับสนุน PhysX

ต่อให้สนับสนุน มันก็เเค่เพิ่มความสมจริงเวลาวัตถุเเตกกระจาย ไม่ได้เพิ่มเฟรมเรต หรือช่วยให้เกมลื่นขึ้นสักนิด

เห็นจะเหมาะที่สุดคือ เอาไปโกงคะเเนน 3Dmark

Comment

Originally posted by Picasso View Post
              FARCRY2 (รวมถึง Crysis ทั้ง2ภาค) ไม่สนับสนุน PhysX

ต่อให้สนับสนุน มันก็เเค่เพิ่มความสมจริงเวลาวัตถุเเตกกระจาย ไม่ได้เพิ่มเฟรมเรต หรือช่วยให้เกมลื่นขึ้นสักนิด

เห็นจะเหมาะที่สุดคือ เอาไปโกงคะเเนน 3Dmark
              แหล่มเ้ลยครับ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                เล่นเกมส์ และอื่นๆอีกมากมาย
                อันนี้มันก็ถูกนะ

Comment

เอาไปตีปิงปองได้คับ มันหย่ายดี อิอิ

เพิ่งถอยมาเหมียงกาน

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                    เอาไปตีปิงปองได้คับ มันหย่ายดี อิอิ

เพิ่งถอยมาเหมียงกาน
                    ต้องเล่น GTA ใช่มั้ยครับ ตีปิงปอง

Comment

รอดูๆ

Comment

Working...
                      X