Announcement

Collapse
No announcement yet.

FarCry2 ทำยังไงให้Guard Postไม่ยิงเราคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FarCry2 ทำยังไงให้Guard Postไม่ยิงเราคับ?

ตอนผ่าน Guard Post มันมีวิธีทำให้มันไม่ยิงเราไหมคับ ผมผ่านทุกอันมันยิงผมหมดเลยอ่ะคับ

Originally posted by shinnannu View Post
    ตอนผ่าน Guard Post มันมีวิธีทำให้มันไม่ยิงเราไหมคับ ผมผ่านทุกอันมันยิงผมหมดเลยอ่ะคับ
    ยิงมา สวนกลับ สิครับ อิอิ ไม่รู้หมือนกันทำไง รอท่านอื่นๆ ครับ

Comment

เหมือนผมเลย ขับหนีก็โดนไล่กวดอีก ได้อารมณ์ไปอีกแบบ อิอิ

แต่ถ้าไม่อยากโดนยิิงละก็ ขับอ้อมเลยครับ อิอิ

Comment

^
        ผมอ้อมเเล้วไปชน กวาง ม้าลาย กระทิง ตาย สงสัยฝีมือขับรถผมจะกระจอกไปหน่อย

Comment

ผมจะขับตรงๆผ่านครับ
          ไล่ตามมาก็กด C เปลี่ยนที่นั่ง แล้วสอยทั้งคนขับและคนไล่ยิง.. แล้วก็ซิ่งต่อ... บางครั้งมันจนปัญญาอ้อมไม่ถูก -*- (อ้อมก็มี ไม่อ้อมก็มี)

Comment

ผมก็ไม่รู้หรอกน่ะว่ามัน ทำได้ไหม เลยลองถามดู แสดงว่าประสบปัญหาเหมือนผมกันเยอะเลยดิ 555+

Comment

ลองขับผ่านตอนกลางคืนเเล้วปิดไฟดู
              ระวังบางทีหนีอยู่ดันไปเจอมันขับสวนมา เลยลงจากรถ เเล้วใช้ระเบิดลูกเดียว พังไป3คัน 555+
              เเละระวังรถที่ขับอยู่ เพราะเคยเจอรถธรรมดาไล่ชนมาเเล้ว

Comment

บางทีขับตอนมืดๆ โดนไล่กวดมาจากไหนก็ไม่รู้ ตกใจหมดเลย หุหุ

Comment

ขึ้นรถบัสเอาก็ได้ครับ จะได้เจอะพวกนี้น้อยลง

Comment

รถบัสช่วยได้หรอคับ ปิดไฟรถยังไงอ่าคับ ^^

Comment

รถบัสมันก็จุดวาปดีๆนี่แหละครับ ....

ส่วน Guard Post มันไม่ได้มีไว้ให้เราถล่มหรอกเหรอครับ ..

Comment

Guard Post มันแค่บอกเฉย ๆ ว่าเราสามารถ เอาของอะไรได้จากตรงนั้นปะครับ(เช่นเลือด ระเบิดเพลิง กระสุน)

ทำไงให้ไม่ยิง ก็ต้องเก็บมันก่อน มันถึงไม่ยิงเรา

Comment

สรุปคือไม่มีวิธีนี่เอง ผมเหนในแผ่นที่มันมี แม่กุญแจ อยู่ตรง Guard Post เลยนึกว่ามัน Unlock ได้เหมือนพวก Safe house อ่ะคับ

Comment

Originally posted by incresly View Post
                            รถบัสช่วยได้หรอคับ ปิดไฟรถยังไงอ่าคับ ^^
                            กด G ครับ

Comment

Working...
                            X