Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI K9A2VM-F ตอนนี้หาได้ที่ร้านไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI K9A2VM-F ตอนนี้หาได้ที่ร้านไหนครับ

MSI K9A2VM-F ตอนนี้หาได้ที่ร้านไหนครับ

แล้วราคา ตอนนี้ เท่าไรแล้วครับ บอกหน่อย

ตัวนี้ มีขายที่ Advice ครับ ที่งามวงวาน4 แล้วก็ที่เซียร์ร้าน ComputerOK ครับ อีกทีฟิวเจอร์บางแคมั้ง ไม่แน่ใจว่าร้านไร โทรถาม Advice ดีที่สุดว่าของจะมีเข้ามาขายอีกไหม
    Advice 02-5883333
    ComputerOK 02-9925681-2 ต่อ 120

ลองโทรถามดูครับ ว่ามีเข้ามาอีกไหม

Comment

advice ผมรอดูในเว็ปมันมาประมาณ เกือบ2อาทิตย์เห็นจะได้ ก็ยังไม่มีมา

แล้วอยากรู้ราคาด้วยครับ ว่าตอนนี้เค้าขายกันเท่าไร

Comment

เมื่อวานผมไปถามที่ แอดไว์ ของไม่มีแล้วครับ และ ถามเขา ว่าของจะมาอิกไหม เขาบอกน่าจะไม่เอามาขายละครับ ผมเลยกลับ แบบเซงสุดๆ

Comment

น่าเีสียดาย บอร์ดดี ราคาถูก ไม่ทำตลาดซะละ

Comment

อืม -*- พอดีกำลังจะซื้อเยอะซะด้วย 15-20 ตัว ถ้าไม่ได้ตัวนี้

สงสัยต้องเป็น ASRock N6P1 T_T

คงไม่มีแล้วมั้งที่ราคา ไม่เกิน 2000 แต่ได้ของดี ๆ แบบ K9A2VM อ่ะ

Comment

หุหุ ของดีราคาถูกมักจะมาไวไปไว บางทีไปไม่กลับเลย

อยู่กับผม ตัวนึง ใครสนใจไหม อิอิ

Comment

วันนี้ ผมไปเดินถามมาทั่วพันธ์ ทิพ ไม่เจอเลยสักร้าน แค่ ถามมีบอร์ด Msi ไหมส่ายหัวกันหมด
                ร้านไหนที่มี MSI ก็ดันไม่มีเจ้าตัวนี้ เลยได้ Asrock N61P-s มาแทน อุอุ

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
                  หุหุ ของดีราคาถูกมักจะมาไวไปไว บางทีไปไม่กลับเลย

อยู่กับผม ตัวนึง ใครสนใจไหม อิอิ
                  ผมสนใจงับ จะจัดเสปคให้เด็กๆ เล่นสักหน่อย

pm ราคามาหน่อยละกัน

Comment

เอานี้แทนก้อได้นะ Asrock N61P-S

Comment

ผมมีตัวนึง เอามั้ยครับ

Comment

พอเหอะ มันไปดีแล้ว

Comment

เฮ้ออออ น่าเสียดาย

Comment

...
                            Last edited by virussutteen; 8 Dec 2015, 23:47:16.

Comment

Working...
                            X