Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q6600 OC@3.50GHZ สำเร็ดแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q6600 OC@3.50GHZ สำเร็ดแล้วครับ

Q6600 OC@3.50GHZ สำเร็ดแล้วครับ ขอบคุนความช่วยเหลือจากทุกๆท่ายมากเลย แต่ซิ้งเดิมๆจะไหวไหมครับ แล้วมันโอซี กาดจอด้วยเลยหรอ
    จะได้ทดสอบ DW6
    http://www.uploadd.com/download.aspx...BOHOICTKXBRP9X

แนะนำเปลี่ยน sink ครับ

จัดอีกครับ อิอิ

Comment

ดีใจด้วยครับ

Comment

โย่ๆถ่ายรูปซิ้งของคุนมาใหดูหน่อยดิ

Comment

Originally posted by jax88 View Post
          โย่ๆถ่ายรูปซิ้งของคุนมาใหดูหน่อยดิ
          เค้าก็บอกอยู่อ่ะครับว่า ซิงค์เดิม

Comment

แล้วคือว่าซิ้งถ้าเดิมๆๆนี้ลากได้ถึงเท่าไรครับ
            ตอนนี้
            FSB Frequency 389
            PCI-E Freq 100
            DRAM FReq 825Mhz

CPU Voltage 1.325v
            อ่ะครับเดิมๆๆนี้ลากสุดเท่าไรแล้วถ้าเท่านี้อยู่มีผมเสียไหมครับ

Comment

ภาพซิ้งงับ
              เบลอหน่อยน่ะครับ 3250 มะมีแฟรช

FSB FREQ 333
              นี้ไหวใช่ไหมครับ @3.0 อ่ะครับ
              Attached Files
              Last edited by 053719107; 24 Oct 2008, 22:03:04.

Comment

ขอบคุณ
                ถามหน่อยครับ
                ใช่ซิ้งตัวเดิมหลอ
                แล้วใช้ใช้พัดลมทั้งหมดกี่ตัวหลอ

Comment

มีหลังเครื่องหนึ่งแล้วก็ Airducy ข้างเครื่องครับ
                  แต่ผมปรับ FSB เปน 333 แล้ว ถ้าดูแล้ว FSB 389 หรือ 412ไหวบอกด้วยน่ะงับ จาได้ปรับงับ

Comment

มีหลังเครื่องหนึ่งแล้วก็ Airducy ข้างเครื่องครับ
                    แต่ผมปรับ FSB เปน 333 แล้ว ถ้าดูแล้ว FSB 389 หรือ 412ไหวบอกด้วยน่ะงับ จาได้ปรับงับ
                    ซิ้งเดมๆๆครับ ซีพียูวิ่งคอร์ล่ะ 41-47 องสาเปิด แอร์ครับ ตอนไม่โอซีวิ่ง 40-41

Comment

เครื่องร้อนมากไหม

Comment

ผมจะทำQ9550มั่ง
                        แล้วให้ซิ้งเดิมๆหลอครับ

Comment

อัดไฟไปเท่าไรมั้งอะครับ
                          ของผม Q6600 เมื่อกาน.......ได้ 3.3 แล้วหลับเลย

Comment

อัดไฟ 1.35 V ครับ
                            เคย 1.5 ไม่ขี่น ล่าสุดนี้ @3.72แล้วครับ
                            เด๋วภาพไห้ดู

Comment

ร้อนผมว่าก็ปกติอ่ะครับ พอๆๆกันตอนไม่โอซีเพราะเปิดแอร์เกิบทั้งวัน

Comment

Working...
                              X