Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วน!!! ช่วยด้วยคับ เรื่อง Domain Name

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วน!!! ช่วยด้วยคับ เรื่อง Domain Name

พอดีผมลองจะไปตั้งให้เครื่องในบ้าน share file ได้ แต่ว่ามีเครื่องของบริษัทอยู่มันเป็น Domain แล้วก็ไปเปลี่ยนเป็น Workgroup แล้วมันไม่ได้ก็เลยจะเปลี่ยนกลับไปเป็น Domain มันเปลี่ยนไม่ได้อ่ะคับ ทำยังไงดี ไครู้ช่วยตอบหน่อยคับ ด่วนมากๆๆเลยคับ ขอบคุณครับ

ไม่มีไครู้เลยหรอคับ ช่วยหน่อยคับ หรือใครมีวิธีที่ทำให้เครื่องกลับไปเหมือนเมื่อก่อนทุกอย่างไหมคับ

Comment

ลองดูส่วนนี้นะครับ คงช่วยได้
      Attached Files

Comment

Working...
      X