Announcement

Collapse
No announcement yet.

GigaWorks T3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยงามมากครับ

Comment

^^

Comment

ขุดมาทำอะไรนี่ ตั้งเเต่ปี 2008 เเล้ว

Comment

ขุดมาแต่ไกลกันเลย

Comment

ขุด 55

Comment

กำ มีขุด

Comment

ใช้อยู่ครับ Gigawork T 3 ซื้อมา 7800 ใช้คู่กับ โปรแกรม SRS HD Audio Lab เสียงดีพอสมควรครับ (ตามความคิดผมนะ -*- ) แต่ถ้ามีคนใช้กับ Sound Card รุ่นไหนแล้วแจ่มกว่า SRS HD Audio Lab ก็แนะนำผมหน่อย ก็ดีนะครับ จะได้ไปลองบ้าง

Comment

Originally posted by KazE13 View Post
                  ใช้อยู่ครับ Gigawork T 3 ซื้อมา 7800 ใช้คู่กับ โปรแกรม SRS HD Audio Lab เสียงดีพอสมควรครับ (ตามความคิดผมนะ -*- ) แต่ถ้ามีคนใช้กับ Sound Card รุ่นไหนแล้วแจ่มกว่า SRS HD Audio Lab ก็แนะนำผมหน่อย ก็ดีนะครับ จะได้ไปลองบ้าง
                  ระวังลำโพงแตกเด้อ โดนมาแล้วไอโปรแกรมนี้
                  มันไม่ได้ทำให้เสียงดีขึ้นเลย แค่ดังขึ้นเท่านั้นแหละ

Comment

Working...
                  X