Announcement

Collapse
No announcement yet.

Psu ราคาถูกมีผลต่อสุขภาพหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Psu ราคาถูกมีผลต่อสุขภาพหรือเปล่า

ยี่ห้อ dtech อัน 400-500 มั่งจําไม่ได้

Psu ราคาถูกมีผลต่อสุขภาพหรือเปล่า แบบ ว่ารังสี ไรแพร่ออกมา ผมนะ นั่งเล่นอยุ่แล้วแสบ

จมูก เพราะว่ามันไม่ได้ มาฐานหรือเปล่า เพราะว่าแม่ผมก็เปงนะ

ขอบคุณคับ

แบบว่ามันมีความร้อนขึ้นมาอ่ะ แล้ว มันแบบ ร้อนๆ แสบๆไงไม่รุ้ อ่ะ รุ้ว่ารุ้สึกแพ้ไปเอง
    Last edited by SicK_Jay; 24 Oct 2008, 21:42:14.

แสบจมูก!!!! ข้างบ้านทำกับข้าวรึเปล่าครับ

แผ่รังสีน่ากลัวพวก CRT มากกว่า PSU นะครับ

Comment

ไม่รุ้ สิ ใช้ จอ lcd นะคับ

Comment

Originally posted by linglom View Post
        แสบจมูก!!!! ข้างบ้านทำกับข้าวรึเปล่าครับ

แผ่รังสีน่ากลัวพวก CRT มากกว่า PSU นะครับ
        เออ ตัว การ ข้างบ้านอ่ะเปล่า อิอิ กินคล้ายๆๆ

Comment

--*

Comment

ถาม : Psu ราคาถูกมีผลต่อสุขภาพหรือเปล่า

ตอบ : มีครับ มีแน่ๆ คือทำให้สุขภาพดีขึ้น เพราะเหลือตังเอาไปซื้อของบำรุงสุขภาพได้เยอะเลยครับ

...เชื่อหมอดิ หมอเรียนมา...

Comment

มีผลเสียแน่ๆ ครับ จะเจอช้า หรือเร็ว แค่นั้น ^^

Comment

อะจิดิ แสบจมูก แพ้อากาศมั่ง แนะนำทิฟฟี่ครับ เอิ๊กๆไม่มีหรอกครับ รังสงรังสี นอกจากมันใหม้ขึ้นมา นั้นล๊ะ คุณเฮ๊ยย ของผมดีเทคตัว 650 วัตต์ ใหม้เปรี๊ยะๆ ยังกะใครปา แก๊สน้ำตาก็ไม่ปาน กร๊ากกก กู๊กลัก

Comment

มีผลต่อสุขภาพมาก ๆ ครับ ทำให้เรากินดีอยุ่ดีมากขึ้น ไม่ต้องนั่งกินมาม่า อดข้าวไป ซ้อ ของ แพง ๆๆ 5++ ขำ ๆ น่ะ

Comment

ถามก่อน : ที่บ้านท่านเปิดเป็นร้านอาหารตามสั่งป่าว
                    ถ้าคำตอบคือ ใช่ ก็ไม่เกี่ยวกะ PSU

Comment

Psu ราคาถูกมีผลต่อสุขภาพหรือเปล่า

มีแน่นอนครับ มีผลเสียต่อสุขภาพของคอม ไม่ใช่ของคน

Comment

...มีผลกับสุขภาพจิตมากกว่าครับ

Comment

Working...
                        X