Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออณุญาติตั้งครับ-INTEL CORE2DUO E7200-แลกเปลี่ยนประสบการณ์ความคิดเห็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออณุญาติตั้งครับ-INTEL CORE2DUO E7200-แลกเปลี่ยนประสบการณ์ความคิดเห็น

เห็นมีคนใช้กันเยอะเลยขออณุญาติใช้พื้นที่แลกเปลี่ยนความคิดเห็น และประสบการณ์ ใครใช้E7200
    กับบอร์ดรุ่นไหน แรม การ์ดจอรุ่นไหน มาแลกเปลี่ยนแสดงผลงานความคิดเห็นกันได้เลยครับขอเชิญ

ขอเจิมไว้ก่อนได้ไหมครับอิอิงั้นเกิ่นๆไว้ก่อนนะ "ใช้แล้วสบายใจ" แค่นี้ก่อนนะครับอิอิ

Comment

ดันๆ
      หาได้ไวไว

Comment

55555555555555+ แจมด้วยคนครับ อิอิอิ เราจะใช้ E7200 ไปอีกนานมั้ยครับ หุหุ

Comment

อย่างน้อยก็คงอีกพักใหญ่ๆครับ 555+

Comment

ขอจองไว้ 1 อัน พรุ่งนี้ได้แล้วจะเอามาลงครับ

Comment

ผมใช้กะ P5Q -E ครับ แต่เบื่อมันอย่าง ถ้าตั้งค่าแบบ Auto โดยไม่ปิด C1E และฟิกตัวคูณ แล้ว จะว่าไวก็ไม่ใช่ อืดก็ไม่เชิง สังเกตุจากการกดที่ start มันจะหน่วงๆอ่ะครับ บอกไม่ถูกเหมือนกัน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ดันๆ
                หาได้ไวไว
                ดีครับพี่เมพพพพ เงียบจังครับๆๆๆ อยากไป@5.0 ทำยังไงอะครับๆๆ

Comment

แรงแบบพอเพียง ตามนโยบายนายหลวงเลยล่ะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    ดันๆ
                    หาได้ไวไว
                    ถ้าตัวแรง ต้องยกให้ท่าน TWK ครับ E7200 แรงมากๆ

Comment

*0* มีe7200 mania แระคิคิ ป่ม ก้7200 เซงกับมานมากมายกินไฟเว่อ มากของผมเห่อTT
                      ท่านอื่นๆยังกินไม่เท่าผม เลย ลากไป 4ไฟต้อง1.7 -*-

Comment

โอ้ แจ่มเป็ดเลยท่านไฟเยอะ เหมือนผมเลยคิดว่าผมเป็น คนเดียวซะอีก แล้วนี่ มีผลเสียไรมากป่าวครับอัดไป 1.7 เนี่ย

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                          ถ้าตัวแรง ต้องยกให้ท่าน TWK ครับ E7200 แรงมากๆ
                          55555555555555555 กระทู้นี้เมพก้อมาฮาหรอๆๆ เอาฮาๆนะ ปูเสื่อรอชม
                          Last edited by Camfrog_Terms_Of_Service; 26 Oct 2008, 15:05:14.

Comment

E7200 ลากง่ายดีครับ ตอนนี้รอซิงก์ดีๆ สักตัวเพราะมันร้อนพอตัวแฮะ

Comment

ลากง่ายจริงแต่ร้อนเกินครับ สงสัยได้ตัวไม่เทพมา เหอๆๆ
                              เปิดเครื่องมาขนาดใช้ Tuniq ยังเห็น 40 องศาเลยครับ ไฟเดิมๆด้วย
                              พอ oc เป็น 3.80G ยิ่งแล้วใหญ่เลย เปิดเครื่องมา 50 องศา แต่ใช้งานได้นะครับ

Comment

Working...
                              X