Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่าเลือกMB + VGAตัวไหนที่ใช้กับE5200ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดว่าเลือกMB + VGAตัวไหนที่ใช้กับE5200ดี

จะใช้CPU E5200จะเลือก MBตัวไหนดีครับ เอาราคาไม่เกิน2000-2500บาท

แล้วแบบว่าเผื่ออนาคตด้วยก็ดีนะครับ

แล้วอยากใช้การ์ดจอDDR3 ของค่าย nVIDIA ควรเลือกตัวไหนดีครับ ราคาไม่เกินสัก3000บาท

อยากให้ทั้งสามอย่างนี้เข้ากันได้ดีหน่ะครับ CPU + MB + VGA

แล้ว PSU ควรใช้กี่วัตครับ

ขอบคุณมากๆครับ ทั้งหมดนี้ไว้เล่นเกมส์นะครับ

ปล.อาจถามเยอะไปหน่อย แต่อยากได้ข้อมูลก่อนซื้อหน่ะครับ

เจิมสักทีคงดี...

Comment

ช่วยแนะนำทีครับ

Comment

Working...
      X