Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCการ์ดอย่างเดียวทำไงบ้างครับสอนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OCการ์ดอย่างเดียวทำไงบ้างครับสอนหน่อยครับ

OCการ์ดอย่างเดียวทำไงบ้างครับสอนหน่อยครับ

ใช้ของอะไรล่ะคัฟ

Comment

เขียวครับ

แดงด้วย

Comment

ที่ปักหมุดไว้ง่ะ รบกวนอ่านนิดนึงนะ....

Comment

ที่ปักหมุดไว้ง่ะ รบกวนอ่านนิดนึงนะ....

คืออะไรหลอครับตรงไหนเอ่ย

Comment

โอ้ยกำ .... กระทู้แนะนำง่ะ ด้านบนโน้นนนน อ่านนิดนึง อุส่าห์เขียนไว้ ไหงไม่อ่านกันเลยหว่า .. (หรือมันไร้สาระวะเนี่ยะ)

Comment

Originally posted by dears View Post
              โอ้ยกำ .... กระทู้แนะนำง่ะ ด้านบนโน้นนนน อ่านนิดนึง อุส่าห์เขียนไว้ ไหงไม่อ่านกันเลยหว่า .. (หรือมันไร้สาระวะเนี่ยะ)
              คนเขียนท่าจะน้อยใจแย่

Comment

กำไม่เป็นไรหลอกมั้ง
                ขำๆ

Comment

Working...
                X