Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD เสีย มี Bad จะเอาไปเคลมที่ศูนย์ จะได้ของเลยหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD เสีย มี Bad จะเอาไปเคลมที่ศูนย์ จะได้ของเลยหรือป่าวครับ

HDD WD 250GB ประกันของ synnex ปัญหาคือมี Bad ทำให้ format ไม่ได้ ผมจะเอาไปเคลมที่ศูนย์พรุ้งนี้จะได้ของเลยหรือป่าวครับ แล้วสูนย์ synnex ที่เซียร์มันอยู่ตรงไหนครับ

ถ้ามีของเปลี่ยนก็ได้เลยครับ รอไม่นาน

Comment

รอรับได้เลยครับ
      ที่เซียร์ อยู่ด้านหน้าเลยครับ ขึ้นบันไดเลื่อนไปอยู่ซ้ายมือครับ ไม่แน่ใจ ชั้น2หรือ ชั้น3นี่แหละ

Comment

Working...
      X