Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามอะไรซัก 2-3 ข้อคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Cel-T1.2A View Post
    โห สุดยอด นี่สิ พี่ Amagin อฟน AMD ตัวจริง-เสียงจริง เก่ง สุดๆ เยย
    (ผมกลับมา ได้ 2-3 สัปดาห์แล้ว)
    เพิ่งมีโอกาสแอบเข้ามาทักทายพี่ Amagin นะฮะ ซาร์ หวัด คร้าบบ
    สวัสดีเช่นกันครับ แล้วก็รีบๆมาเป็นแฟน AMD เร็วๆนะครับ

Comment

555 ฮิๆ ครับ พี่ เร็วๆ นี้ จะสอย Abit AN7 ของพี่ชาย ข้างบ้าน มาครอง สะสม และนอนฝัน ซะเยย
      หุหุ

แต่ถ้าพี่ว่าๆ รบกวนช่วย สอนผมด้วยก็ดีนะครับ (ขออนุญาต เป็น ว่าที่มือใหม่ สมาชิก AMD อีกคน)

ขอบคุณครับ

Comment

จับ AN7 คู่กะ Duron700 + 128MB x 2 DualDDR400 + V9280s มันจะอุบาทว์ ไหมครับพี่ครับ

Comment

Originally posted by Cel-T1.2A View Post
          จับ AN7 คู่กะ Duron700 + 128MB x 2 DualDDR400 + V9280s มันจะอุบาทว์ ไหมครับพี่ครับ
          ไม่หรอกครับ แต่ว่ามันจะลากไม่ไปแค่นั้นเอง ถ้าอยากลากคงต้องหาพวก sempron หรือ athlon มาลากคับ สัก 1700+ ขึ้นไปนะครับ จะลากมันส์มากๆพะยะค่ะ

Comment

จะไป ขุด Athlon XP 2500+ จากน้องชาย ถึงเชียงใหม่เลย ฮิๆ

ผม จา-เปง-โจน - งับ หุหุ (ล้อเล่น ฮะ ขอบคุณมากครับ)

Comment

>>

>> โทษครับ... สงนัยนิดนึง

1. ไอ้ตัวคูณของ HTT มันปรับได้ที่ไหนหรือครับ
              2. ไอ้ระบบบัสของแรม เราก็เลือกได้หรือครับ มันปรับได้ที่ไหนอ่ะครับ
              เพราะไม่เคยสังเกตมาก่อนหน้านี้เลย เคยปรับแต่คลอกขึ้นไปนิดนิดหน่อยๆ
              2. bus 800 คือ cpu/5
              bus 667 คือ cpu/6
              bus 533 คือ ???
              พวกนี้เราต้องรู้เองหรือครับ แล้ว bus533 ที่คุณทด มันคือ cpu หารด้วยอะไรหรือครับ
              3. ผมใช้ NoteBook ASUS Turion64x2 TL52 1.6G อยู่
              มันทำได้เปล่าครับ HTT200 x8 ครับ
              ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

bus 533 คือ cpu/7

Comment

สวัสดีคับ ช่วยดัน

มือไหม่ ซิงๆเลย คับ หัด OC

ท่าน Amagin เก่งมากๆๆ เลย คับ

Comment

กำไปขุดทู้ 2ปีกว่ามาไมล่ะท่าน

- -

ว่าทำไมท่านวิกร ไม่รู้เรื่องAMD -....-

ป่านี้ไม่รุกระจ่างไปไหนแล้ว ฮ่าๆๆ

Comment

bus 400 จะใช้ cpu/8 หรือปล่าวครับ

Comment

กระทู้เก่า มีประโยชน์

Comment

ดันให้ขาOCครับ

Comment

โอ้โห้ กระจ่างเลยคับ

Comment

Working...
                            X