Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนทำเน็ตที่หอชอบหลอกเด็ก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากแรงบ้างครับบบบบบบ

Comment

2 M บ้านนผมโหลดได้ 220+ ก้ดีมากแล้ว นี่โหลดตั้ง 1000+ แน่ะ อิจฉา

Comment

ติดเองไปเลย เสียพันบาท/เดือนแล้วจะได้ความเร็วที่ต้องการ 400-500k
        ไม่ถึง 1000 อย่างที่คุณได้ตอนนี้หรอกครับ (300/เดือนเอง)

Comment

ใช้เนตหออย่าโหลดเลยครับบิตสงสารคนอื่นที่ไม่ได้เล่นเนต หอผมก็เล่นเนตไม่ค่อยจะได้ก็เพราะมีพวกมักง่้ายโหลดบิตไม่เห็นใจชาวบ้านเขานี่แหละครับ

Comment

ผมว่านะ ถ้าไม่รู้จักคนที่ดูแลหรือเจ้าของหอนี้ โหลดบิทได้ยากอ่ะ ยิ่งคนที่ว่ามารู้จักทำ QOS ด้วยแล้ว แสดงว่าต้องมีความรู้พอควร ถึงทำ QOS แล้วโหลดบิทได้ระดับ 1 MB/s นี้ แสดงว่าเน็ตไม่ธรรมดา แล้วยิ่งโหลดอยู่ คนอื่นยังเล่น SF ได้โดยไม่แลค ไม่กระตุกนี้ เก่งมากมาย โหลดบิทห้องนึงด้วยความเร็วขนาดนั้น คอนเน็คชั่นไม่เต็มเส้นทางเรยเรอคับ งง มากมาย ยิ่งทั้งหอด้วยแล้ว ต่อให้ทำ conf เก่งๆ ลง squid กะ frox หรือทำโหลดบาลานซ์ ผมว่าก้อยังไม่น่าจะลื่นขนาดนั้นนะ
            บอกหอได้ไหมเนี๊ยะ อยากได้คนเก่งๆ แบบเนี๊ยะไปให้ร้านเพื่อนอ่า เห็นมันถามเรื่อยเรย สงสารมัน

Comment

ดีเท่าไหร่แล้วที่หอเค้าไม่บล๊อคบิท
              ส่วนมากเค้าจะบล๊อคนะครับ

Comment

ก็ถูกแล้วครับ เอาความเร็วเน็ตมาหาร 8 แล้วจะได้ความเร็วดาวน์โหลดครับ

Comment

จขกท เกรียนไปป่าวคับ???

Comment

เมากระท่อมแล้วหละ -*- เนตหอโหลดได้แบบนั้นก็ดีแล้ว

Comment

จขกท. เกรียนหน้าแหก ไปชุมนุมกับ พธม. ซะไป จะได้หายฟุ้งซ่าน

Comment

เฮ้อ คนเราหนอ

Comment

ตามที่ bananaproject อธิบายได้ชัดเจนเลยครับ

ท่านที่บอกว่าเขาเกรียน...ลองพิจารณาตัวเองก่อนนะ เขาไม่รู้จริงๆ หรืออาจจะไม่ได้เรียนไม่ได้ศึกษามาก็ได้

Comment

จากภาพวิ่ง 8.28 Mbps นะครับ ไม่ได้หลอกครับ

Comment

ใช้คนเดียวเลย แหมๆๆ เค้าแชร์กัน แต่คุณดันเอาปตั้ง8-9เมกแล้ว!

Comment

10 เม็กใช้ทั้งหอ นายเอามาใช้คนเดียว 8 เม็ก เห็นแก่ตัวไปหน่อยมั้ง อย่างน้อยก้อ limit ไว้ก้อยังดี
                                300 วิ่งขนาดนี้ดีถมไป ไม่บล๊อกอีก
                                (เนต 10Mbit/s นะ ไม่ใช่ 10MBite/s)

Comment

Working...
                                X