Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา 4870x2 มาทำ Crossfire ได้หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา 4870x2 มาทำ Crossfire ได้หรือเปล่าครับ

เอา 4870x2 มาทำ Crossfire ได้หรือเปล่าครับ
    ชาตินี้อยากลองอะไรอย่างนี้มั่ง เผื่อจับพลัดจับผลูถูกล็อตตารี่รางวัลที่ 1

**สมมุติว่าถูกหวย**

ทำได้ครับ ถ้าเมนบอร์ดรองรับ Crossfire แต่เกมที่รองรับ Crossfire ก็มีไม่มาก ความเห็นส่วนตัวผมว่าไม่คุ้ม ถ้าผมถูกหวยก็คงไม่ทำครับ เอา 4870X2 ตัวเดียวพอ เก็บตังไว้ซื้ออย่างอื่นดีกว่า อิอิอิ (เพราะมีที่อยากได้อีกหลายอย่าง)

ปล. ตัดงบ 4870X2 ออกไปตัวนีง ซื้อเกมเล่นได้ชาติกว่าๆ

Comment

ถูกหวยมาก็จ่ายค่าไฟหมดครับงานนี้

Comment

x2 นี่ก็อย่างแรงแย้ววว หุหุ

Comment

4870x2 พูดภาษาชาวบ้านคือเหลือเเดกครับ
          ไม่ต้องใส่เพิ่มหรอกเอาเงินไปอับ CPU ดีกว่า Black Edit ไปเลย

Comment

Working...
          X